กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พัทยา สัตหีบ เชิญทางนี้หน่อยครับ นย. ยกมือด้วย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311183
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311183

Cefiro-Thailand Members
ค่ายทหารคุยกันหน่อยครับเท่าที่ผมสังเกตุดู a31 เยอะมาก ว่างคุยกันหน่อยครับ

ผมก็เห็นหลายคัน แถว นย. ไปเที่ยวสงกรานต์มา

ยินดีต้อนรับหมดทุกกลุ่มนะครับ แต่ยังไงก็ขอให้อยู่ในกติกาของสังคมส่วนรวมด้วย

เห็นสัตหีบมีหลายคันครับ อยากพบปะ หน้าตาเป็นงัย พูดคุยกันน่ะครับ ผมอยู่สัตหีบครับ a31 STD ครับ หมายเลขสมาชิก A311183 ครับ

เห็นสัตหีบมีหลายคันครับ อยากพบปะ หน้าตาเป็นงัย พูดคุยกันน่ะครับ ผมอยู่สัตหีบครับ a31 STD ครับ หมายเลขสมาชิก A311183 ครับ
แล้วยังเข้าล๊อกอินตัวเองไม่ได้หรอครับ:coolly-0043:

มีปัญหาเรื่องล็อคอินโทรมาคุยกับผมได้ครับ 081-9458622 บอกตรงๆ ไม่อยากให้มั่วครับตอนนี้มีบางแสนเป็นหลักอยู่ในโซนตะวันออก กำลังจะเปิดหัวเมืองระยองเพิ่มเพื่อกระชับความสัมพันธ์ให้วงการได้ไกล้ชิดกันมากขึ้นผมได้คุยกับแกนนำแล้ว และกำลังจะให้มีมิตติ้งเพื่อสร้างมิตรสัมพันธ์ที่ดีใน เซฟิโรไทยแลนด์ หากพัทยาต้องการจะให้เกิดกลุ่มที่เป็นเรื่องเป็นราวเราก็น่าจะเชื่อมโยงกันได้นะครับ..แต่นะตอนนี้เราไม่รู้จักคุณเลย..ยังไง ก็ติดต่อกันมาครับ จะได้ดูแลกันได้ทั่วถึง...

หวัดดีครับ ผมน้องใหม่ครับ คือที่ผมตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา คือไม่ได้มีความหมายว่าแยก หรือตั้งกลุ่มใหม่นะครับ ผมรัก a31 ผมเห็นที่ทำงานผม (สัตหีบครับ) ทั้งในค่ายและนอกค่าย ค่อนข้างจะมีเชฟเยอะ เลยอยากนัดเจอกันแถว ๆ นี้ก่อน มันก็ต้องเกิดจากกลุ่มเล็ก ๆ ใช่มั้ยครับ เผื่ออนาคต มีเพื่อน ๆ ชาวเชฟ ทั่วไทย ไม่ว่ากลุ่มไหนแวะมาแถว ๆ สัตหีบครับ เผื่อรถพัง จะได้ช่วยเหลือในโอกาศแรก ผมอยากให้ทหารที่รัก a31 เข้าร่วมด้วยครับ อีกอย่างผมก้เป็นสมาชิกอยู่แล้ว แต่น้อง ๆ พี ๆ ผม ที่อยู่สัตหีบละครับ เขายังไม่ได้เป็นสมาชิกเลย มีอะไรผิดพร่องประการใด ผม ต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ

หวัดดีครับ ผมน้องใหม่ครับ คือที่ผมตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา คือไม่ได้มีความหมายว่าแยก หรือตั้งกลุ่มใหม่นะครับ ผมรัก a31 ผมเห็นที่ทำงานผม (สัตหีบครับ) ทั้งในค่ายและนอกค่าย ค่อนข้างจะมีเชฟเยอะ เลยอยากนัดเจอกันแถว ๆ นี้ก่อน มันก็ต้องเกิดจากกลุ่มเล็ก ๆ ใช่มั้ยครับ เผื่ออนาคต มีเพื่อน ๆ ชาวเชฟ ทั่วไทย ไม่ว่ากลุ่มไหนแวะมาแถว ๆ สัตหีบครับ เผื่อรถพัง จะได้ช่วยเหลือในโอกาศแรก ผมอยากให้ทหารที่รัก a31 เข้าร่วมด้วยครับ อีกอย่างผมก้เป็นสมาชิกอยู่แล้ว แต่น้อง ๆ พี ๆ ผม ที่อยู่สัตหีบละครับ เขายังไม่ได้เป็นสมาชิกเลย มีอะไรผิดพร่องประการใด ผม ต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ
//:coolly-0005:เยี่ยมยอด

ไม่ผิดหรอกครับ ยินดีด้วยซ้ำ ที่มีน้ำใจมากมายแก่ผู้ใช้รถรุ่นเดียวกัน
เพียงแต่ว่าตอนนี้คุณสมัครสมาชิกกับทางชมรมแล้วใช่มั้ยครับ
ถ้าได้เลขสมาชิกที่แน่นอนแล้ว ก็จะต้องเข้าไปรายงานตัวในนี้ด้วยครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/441&page=95

เพื่อที่ทางชมรมจะได้ทำล๊อกอินให้ครับ ทำตามคนอื่นที่เค้าทำไว้ครับ
ชื่อ-นามสกุล ที่อยู่ อีเมลล์ และเบอร์โทรศัพท์ติดต่อกลับ แล้วรอสักพักครับ แล้วทางผู้ดูแล จะทำการสร้างล๊อกอินให้ครับ ยินดีต้อนรับล่วงหน้านะครับ

ถ้าจำไม่ผิดผมว่า เคยรายงานตัวไปแล้ว แต่ก็เข้าไม่ได้ ลองอีกทีน่ะครับ

เย้ๆเวลาผมไปสัตหีบจะได้มีเพื่อนคุยที่นั่นสักที

พอดีน้าผมเป็นนายก อบต. อยู่ที่สัตหีบเนี่ยละคับ ชื่อ นายก ไพโรนจ์ ไม่ทราบว่าพี่รู้จักมั้ย

แกก็มี cefiro อยู่คันนึง ซื้อมาตั้งแต่ป้ายแดง

:coolly-0003:สวัดดีครับ อาทครับ พัทยาอีก1เสียง 084 7862585 พี่ๆๆน้องๆๆเข้ามาทักทายได้นะครับ:coolly-0009:

ยินดีต้อนรับครับสำหรับใครที่อยากมาเที่ยวสัตหีบ หรือต้องการที่พักทางทหาร ลดครึ่งราคาครับสำหรับที่พัก แต่ต้องจองล่วงหน้าน่ะครับ เป็นธุระให้ได้
นายกไพโรจน์คุ้น ๆ น่ะ อาจจะเคยร่วมงานกัน ผมเองก็ทำงานที่ บก.นย. น่ะ ว่างแวะมาก็โทรมาก่อนก็ได้ครับ 084-5157366 จ่าบรรณ ครับ

สำหรับเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่อยู่ในค่าย นาวิกโยธิน สอ./รฝ. และทุกเหล่า หรือใกล้ ๆ ไม่ว่าจะเป็นข้าราชการหรือไม่เป็นก็ตาม ในพื้นที่สัตหีบ ที่มีใจรัก a31 กรุณาลงชื่อ ทิ้งเบอร์โทรไว้ด้วยน่ะครับ จะได้รู้จักกันซะที ขี่มานาน เหงา

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน