กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31478

มารชมพู
Cefiro-Thailand Members
ใครว่างมาเจอกันคิดถึงทุกคน

หน้า รร.เดอะไทด์รีสอร์ทหาดบางแสนที่ประจำของกลุ่มเราช่วงเวลาดึกๆประมาณ 2-3 ทุ่มเป็นต้นไปจนถึงตีหนึ่งตีสองของทุกเสาร์ใครว่างแวะมาแจมพูดคุยทักทายกันพี่ๆน้องๆเฮฮาปาร์ตี้อย่าเขิลครับแวะได้เลย

เจอกันได้ทุกค่ำคืนวันเสาร์คร๊าบบบบ....พี่น้อง:biggrin: :biggrin: :biggrin:
attachment.php

image.php

ไฟล์แนบ

58.8 KB · อ่าน: 6,854
แก้ไขล่าสุดโดย mod:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อยู่นนท์ปายด้วยได้ไหม๊ก๊าบบบบบบ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ม่ายมี Cef ไปด้วยด้ายป่าว..............วว ใจรักอ่ะ

ม่ายมี Cef ไปด้วยด้ายป่าว..............วว ใจรักอ่ะ
มาได้ดิพี่ เหมือนเดิม
ได้ข่าวว่าจะเล่นรถยูโรปหลอ เอามาโชวบ้าวดิ:eeek:

อยากไปด้วยจังเยยยย

จิงดิ น้า ได้ ฟังจาก พี่โชติ แระ ยังตกใจเลย ........ นะเนี่ย

ว่างๆ ยกพลไป ถล่ม Pub น้า ดีกว่า น่าจะ เวิร์ค ................:biggrin:

เสียยยดายยยยยยยยยยยยอ่ะพี่โจ้

1 jz

sunloop

โรลบาร์

กะโปงไฟเบ้อ

ล้อ18โตๆ

เบาะbride

เกจ์เพียบ

ช่วงล่างสกาย

ปัดหลังแท้ๆ

อื่นๆๆๆๆอีกเพียบเสียดายยยอ่ะครับ

มีเกิด ก็ต้องมีดับ...............มีดับ แล้วก็มี เกิดใหม่ อ่ะ เรือย ๆ ชิว ชิว เด๋วก็กลับมาเล่นใหม่ได้ เกิดทางที่เลือก มัน ไม่ใช่ ก็จะมาทางสายเก่า Jza 31 วันไหนว่าง ๆ ไม่มีไรทำ เรียนเชิญ ครับ ร้านเหล้า เล็ก ๆ หลัง อัสสัม ศรีชา ครับ อาหารอร่อย บรรยากาศพอดี ดนตรี มีฟัง

:spiderman: ได้มาอีกคัน ละ RETRO CAR

ไฟล์แนบ

66.1 KB · อ่าน: 2,313
    66.6 KB · อ่าน: 2,304

คิดถึงเจ้าของร้านคนสวยจัง..! :wink: :biggrin:

รุ่นที่พี่รงนี้ ถ้าไฟหน้ากลมปีไหนหลอ 4ประตูนะ

รุ่นที่พี่รงนี้ ถ้าไฟหน้ากลมปีไหนหลอ 4ประตูนะ
ไฟกลมคู่ ปี 80 ที่ ญี่ปุญ นิยม เพราะเป็นรุ่น แรก ๆ บ้านเราราคาก็ไม่แพงด้วย สาม สี่ หมื่น ก็เป็นเจ้าของได้แล้ว เอาสักคัน มะละ

ไฟล์แนบ

30.2 KB · อ่าน: 525
    47 KB · อ่าน: 537

สวยๆพี่ มีแล้วของน้า เขาไม่ขับหลอกเดี๋ยวเอามอไซยไปแลกก่า เค้าจะเอามอไซย
แต่เก่ากึกทะเบียนมะขาดแต่ แม็กดิเป็นกระทะนะ น้องหนิมเต็มทั้งคัน
พื้นเอาไม้อัดยิงสกรู ไม่งั้นฝุ่นเข้า ขอบคุณสำหรับรูปพี่สวยดี

วันไหนอากาศดีๆจะยกพลไปถล่มครับพี่โจ้....ศุกร์นั้เลยเปงไง

เด๋วโทหา..... คร๊าบบบบบบบบบบบ

ไฟกลมคู่ ปี 80 ที่ ญี่ปุญ นิยม เพราะเป็นรุ่น แรก ๆ บ้านเราราคาก็ไม่แพงด้วย สาม สี่ หมื่น ก็เป็นเจ้าของได้แล้ว เอาสักคัน มะละ
โห..............เอามายั่วน้ำลาบอีกแร้วอ่ะพี่

สักคันดีไม๊เนี่ย....

ชอบเหมือนกัน...แต่ไปถอย FD มาซะล่ะนี่

ไม่มีที่จอดแร้วอ่ะ....แต่ชอบอ่ะ...ฮื่มมมมมมมม:mad: สวยยยดี

วันไหนลองขับบ้างนา..พี่โจ้..เหนขับมาได้แต่ด้อมๆมองๆ...อิอิ

ได้เรย จัดปายยยยยยยยยยยย

คันสีส้มฟิว ยังกะ รถนอก ..............อิอิ ถ้าไม่ เหลือบ ดูทะเบียน ชลบุรี ..........

เจ้าของ หมดไป ..................สี่แสน บาทไทย ครับ...................

400,000 โห...ใจรักมากเลย

โอ้วรักก่าเมียอีกมั่งเนี๊ยะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน