ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ๆนนท์ สนใจตั่งทีมยิงเพนท์บอล หลังปีใหม่กันไหมครับ

A31600

iN loVe
Cefiro-Thailand Members
Registered
LV
0

ตามที่ผมได้ลองตั้งกระทู้ที่หน้าเว๊ปเกี่ยวกับความสนใจในการเล่นเพนท์บอล และผมเห็นว่า มีสมาชิคใน โซน นนท์ สนใจ และทางเซฟ รังสิต ตอนนี้มีคนสนใจเข้าร่วม 8 คนแล้ว
เลยอยากถามพวกพี่ๆนนท์ ว่าสนใจที่จะตั้งทีมมาเล่นด้วยกันไหมครับ ส่วนเรื่องวัน เวลา และ สถานที่เดี๋ยวค่อยนัดกันอีกทีครับ

เมื่อไหร่ที่ไหนจัดมา เข้าใจว่าสมาชิก Cef@non คงไม่ปลอดแ...กหรอกนะ เด้วพี่ไปด้วยในฐานะกองเชียร์......

เมื่อไหร่ที่ไหนจัดมา เข้าใจว่าสมาชิก Cef@nonคงไม่ปลอดแ...กหรอกนะ เด้วพี่ไปด้วยในฐานะกองเชียร์......
A31418

คงป็นหลังปีใหม่ แล้วผมจแจ้งให้ทราบครับ

คนก็เยอะนี่หว่า แข่งบอลกัน ดีกว่าไหมเล่า ใครแพ้ จ่ายค่าเพ้นท์บอล เป้นไง
55

เรื่มคึกคักแร้วว้อย......เด๋ยวไปเมาอยู่ข้างสนามละกันเนาะ :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน