กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

***ฟิวไฟหน้าอยู่ตรงไหนครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย panpravong
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

panpravong

Registered
อาการเป็นดังนี้นะครับไฟหน้าไม่ติดครับ 2 ดวงเลย แต่ไฟหรี่ติดปกติ ไฟเหลืองติดปกติ
ยังไม่ได้ถอดดูว่าหลอดขาดหรือเปล่า แต่ก็ไม่น่าขาดพร้อมกัน 2 ข้าง จึงคิดว่าไม่น่าใช่หลอดขาด
สงสัยว่าจะฟิวขาดรึป่าวเลยอยากรู้ว่าฟิวไฟหน้ามันอยู่ตรงไหนครับ เป็นไปได้ไหมว่าฟิวขาด
ขอบคุณค้าบ:coolly-0033:

ฟิวส์ไฟหน้าอยู่ที่กล่องฟิวส์ฝากระโปรงหน้าครับ ถ้าจำไม่ผิดนะครับ มี2ตัวแยกซ้ายขวา

ฟิวส์ไฟหน้าอยู่ที่กล่องฟิวส์ฝากระโปรงหน้าครับ ถ้าจำไม่ผิดนะครับ มี2ตัวแยกซ้ายขวา

ฟิวส์หน้าตายังไงครับ อยู่ตรงตำแหน่งไหนครับ มีภาพปลากรอบจะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ
:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน