กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพงานครบรอบ 8 ปี Cefiro-Thailand แล้วครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31661
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: +++ รูปมิตติ้ง กล้อง a31782 น้องฟัก ครับ งาน ครบรอบ 8 ปี 2554 +++

ไม่ค่อยเป็นเท่าไหรครับ เน้นมั่ว 5+
นี่ขนาดยังไม่ค่อยเป็นนะเนี่ย... 5555

ขอบคุณมากค๊าบบบบบ...
:coolly-0009:

Re: ภาพบรรยากาศ หรรษาราตรี 8 ปีเซฟ-ไทย

ภาพสวยมากเลยครับ ของดีๆแบบนี้ก็มีีด้วยครั๊บบบบ พี่เป้ขอบอก

Re: ภาพบรรยากาศ หรรษาราตรี 8 ปีเซฟ-ไทย

ภาพสวยมากเลยครับ ของดีๆแบบนี้ก็มีีด้วยครั๊บบบบ พี่เป้ขอบอก
ของจิง ทั้งสวยทั้งมันส์ครับ อยากให้มาสัมผัสด้วยตัวเอง

งานน่าสนุกนะคับเสียดายไม่ได้ไปตินงานคับ

ของจิง ทั้งสวยทั้งมันส์ครับ อยากให้มาสัมผัสด้วยตัวเอง

เราให้สัญญาครับคุณออย ว่าต้องมีสักวันที่เราจะเข้าไปนั่งคุยนั่งเล่นในบ้านหลังนี้

ตอนนี้มีโอกาสได้แค่ชมรูป(ยังรู้สึกเลยว่าทุกคนสนุกสนานกันดี):coolly-0039: แต่วันหน้าถ้ามีโอกาสผมจะขอไปร่วมงานด้วยคนครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน