กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพบรรยากาศมิตติ้งบางแสน 06/11/53 (กล้องเก่ง)มาแว้วว!!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
บอกแล้ว.... ทุกที ที่มีงาน ตำนานก็เกิด

เสียดายจังที่ไม่ได้ไปแจมด้วย
วันนั้นกว่าจาออกจากอู่ แถมเมาอีกตั่งหาก
เง้ออออ!!!... ขออภัยด้วยคับ.. :coolly-0001:

สุดจิง ๆ ด้วย

attachment.php

ผมถูกบังคับนะครับ ปกติ ผมไม่ทำอย่างนี้ :coolly-0023:

55555+ แต่ละคน เคลียร์กันเอาเองวุ้ย :coolly-0010:
ปล.แล้วใครเค้าลากเจ้าตูตู้ไปยืนจิกขากะ น้องโคละนั่น ก๊ากกกก
:coolly-0028:
ปล. ขอบคุณรูปสวยๆครับพี่เก่ง

ได้ไปเห็นนิดนึงก็ดีใจแล้ว รอลูกโตก่อนค่อยเจอกัน

ยังต้อนรับกันดีเหมือนเดิม

ได้ไปเห็นนิดนึงก็ดีใจแล้ว รอลูกโตก่อนค่อยเจอกัน

ยังต้อนรับกันดีเหมือนเดิม

ดีใจที่ยังแวะมาเจอทักทาย

ไม่เป็นไรลูกยังเล็กพามานั่งเสียงมันดัง

ไว้ลูกโตพามาวิ่งด้วยเด้อ...น้องปุ้ย:coolly-0039:

ไฟล์แนบ

62.6 KB · อ่าน: 114
แต่ ละ มุม ฮาๆ
อิอิ
ขอบคุณมากครับ เพื่อน
อยู่ทางนี้เห็น ละคิ๊ดถึ๊ง...คิดถึง..
รักษาสุขภาพด้วยไปละจะโทรหา
นะไอ้กุ๊งเก่ง จากต๊ะโอ๋

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน