กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

(ภาพเก็บตก) cefiro note กับน้องๆ ครับ!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย note
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
:coolly-0009:555+ จำได้คับพี่ ยังไงก้อบอกล่วงหน้าหน่อยและกันคับ (แต่ที่สำคัญและขาดไม่ได้เลยนี่คือ สาวๆที่ถ่ายคู่กะรถอ่ะอย่าลืมเอามาเผื่อด้วยนร้า คิ คิ คิ ) ที่ไหนผมก้อปายยยย5555++:coolly-0010::coolly-0010:

ได้ครับผม รอรถผมทำเกียร์เสร็จอีกทีน่ะครับ อาจจะนานหน่อยน่ะครับ อิอิ

เธอสวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ขอบคุณครับป๋ม ปกติน้องเค้าเป็นคนร่าเริงนิสัยดีครับ

พี่โน้ต ผมไม่รู้เลยคับเกี่ยวก่ะมิตติ้งเพราะผมแอดเฟสของ เซฟเชียงใหม่ไม่ได้อ่ะคับ
ยังไงฝากรับผมด้วยครับ Skk bird แต่สาวนิเหลือๆอยู่แล้วใช่ไหมพี่แบ่งมาสักคนก่ได้น่ะครับ คิคิคิคิ

อ่าวหรอ ทำไมอ่ะ มานั่งคุยกันฮาดีเบริด์ 555+ โทรมาๆๆ

-------------------------------------------------
มีรูปมาใหม่ครับ ....

ช่ายครับพี่เต้ย แห่ๆ ขยับ step ยังครับพี่ :coolly-0001:

ช่างมันให้ทำสีก่อน ไม่งั้นมันไม่ทำเครื่องให้ แต่มันให้ไปทำอู่เจ้านุ๊กอ่ะดิ สงสัยค่าขนรถไปมันจะแพงกว่าค่าทำสี แต่ล้อสวยดีนะน่าสนใจแฮะ 18 ป่ะ

นั่นแน่ !! ก็ว่าทำไม ไม่้เห็นรูปในเฟสบุคเลย ที่แท้มาแอบมาโพส์ไว้ที่นี่เองเหรอโน๊ส / นุก เองครับบบ :P

นั่นแน่ !! ก็ว่าทำไม ไม่้เห็นรูปในเฟสบุคเลย ที่แท้มาแอบมาโพส์ไว้ที่นี่เองเหรอโน๊ส / นุก เองครับบบ :P

คร๊าบบบพี่นุก รถพี่ก็ใช่ย่อยน่ะ อิอิอ:coolly-0044:

-----------------------------------

ปล.ผมคลายข้อส่งสัยให้ทุกท่านน่ะครับ ในรูปไม่ใช่แฟนผมน่ะครับเป็นรุ่นน้องที่รู้จักกันครับ น้องเค้าเป็นพริตตี้ bmw ครับป๋ม (อดใจนิด เดี๋ยวมีของแจ่มๆมาอีก เรื่อยๆครับป๋ม):coolly-0009:

คร๊าบบบพี่นุก รถพี่ก็ใช่ย่อยน่ะ อิอิอ:coolly-0044:

-----------------------------------

ปล.ผมคลายข้อส่งสัยให้ทุกท่านน่ะครับ ในรูปไม่ใช่แฟนผมน่ะครับเป็นรุ่นน้องที่รู้จักกันครับ น้องเค้าเป็นพริตตี้ bmw ครับป๋ม (อดใจนิด เดี๋ยวมีของแจ่มๆมาอีก เรื่อยๆครับป๋ม):coolly-0009:
อดใจมานานแล้วนะ:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0037::coolly-0037:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน