กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++มาใหม่ เพิ่งสมัคร เริ่มไม่ถูก ทำไง มาๆอ่านคำนำกัน++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31160
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
สวัสดีครับ พึ่งสมัครสมาชิกใหม่เลยครับ
ชื่อ : เปา ครับ
เบอร์ : 086-542-8046

ฝากเนื้อฝากตัวด้วย นะ ครับ

ดีฮะ........เอ่อ สรงประภาไม่ท่วมหรอ........:coolly-0043:

ดีฮะ........เอ่อ สรงประภาไม่ท่วมหรอ........:coolly-0043:
จะเหลือขรี้เหรอครับ อู่ผมยังเข่าแล้วเลยทั้ง ๆ ที่สูงกว่าถนนตั้งเยอะ
บ้านไอเอ็กซ์ 454 เกือบคอแล้ว ส่วนบ้านตาโดว์ 499 ไม่รู้แค่ไหนแล้ว แต่อยู่ใกล้ ๆ ไอเอ็กซ์แหละ

ผมอยู่ เยื้องๆเทคนิคดอนเมืองครับ
ณ ขณะนี้ในเเฟลตพักทหาร ต่ำกว่าอก เเต่ หน้าเเฟลต อกเเล้วครับ

ส่วนผม ชื่อต้าร์ครับ อยู่ลพบุรี เบอร์ผม080-4227199 รถเสียหรือมีปัญหาอะไรก็โทรมาใด้นะครับผมอยู่ในเมือง ไม่ได้ขับเซฟอ่ะครับ ตอนนี้ใช้e36 อยู่ครับ ก็กะว่าถ้าวันนึงมีตังค์เหลือก็จะมาซื้อเซฟขับอีกซักคันน่ะ ชอบๆแต่งสวยแถมอะไหล่เพียบและที่สำคัญทุกคนเป็นกันเองดีครับ(จากประสบการณ์เลยครับ ที่เดยโดนเรื่องซื้อสินค้าในเวปนี่เหลาะ มีพี่ๆหลายคนเข้ามาช่วยเหลือให้ข้อมูลบ้าง ให้กำลังใจบ้าง เลยรู้สึกว่าบ้านหลังนี้ก็อบอุ่นไม่แพ้หลังอื่นเลยนะ)ไว้วันนึงหากผมมีโอกาสจะไปร่วมมิตติ้งด้วยครับ:coolly-0003:

ส่วนผม ชื่อต้าร์ครับ อยู่ลพบุรี เบอร์ผม080-4227199 รถเสียหรือมีปัญหาอะไรก็โทรมาใด้นะครับผมอยู่ในเมือง ไม่ได้ขับเซฟอ่ะครับ ตอนนี้ใช้e36 อยู่ครับ ก็กะว่าถ้าวันนึงมีตังค์เหลือก็จะมาซื้อเซฟขับอีกซักคันน่ะ ชอบๆแต่งสวยแถมอะไหล่เพียบและที่สำคัญทุกคนเป็นกันเองดีครับ(จากประสบการณ์เลยครับ ที่เดยโดนเรื่องซื้อสินค้าในเวปนี่เหลาะ มีพี่ๆหลายคนเข้ามาช่วยเหลือให้ข้อมูลบ้าง ให้กำลังใจบ้าง เลยรู้สึกว่าบ้านหลังนี้ก็อบอุ่นไม่แพ้หลังอื่นเลยนะ)ไว้วันนึงหากผมมีโอกาสจะไปร่วมมิตติ้งด้วยครับ:coolly-0003:
เสาร์ที่ 4 กุมภาครับ ฝั่งธนเค๊าเป็นเจ้าภาพ
ถ้าเข้ากทม.มาก้อแวะมาร่วมแจมกันได้เลยครับ

อ้าว...ชมรมนี้มีแต่ A31 เหรอครับ...ว้า สงสัยผมคงเป็นแกะดำ A33 ครับ มิน่าตั้งกระทู้ไม่มีคนตอบเลย อิๆๆๆ

อ้าว...ชมรมนี้มีแต่ A31 เหรอครับ...ว้า สงสัยผมคงเป็นแกะดำ A33 ครับ มิน่าตั้งกระทู้ไม่มีคนตอบเลย อิๆๆๆ
ประชากรส่วนมากของที่นี่จะเป็น A31 ครับ
แต่จะขับรุ่นไหน ก้อคือ CEFIRO เหมือนกันนั่นแหละครับ
ยินดีต้อนรับทุก ๆ คน

แต่ถ้าอยากเจอพรรคพวกใช้ A33 เยอะ ๆ ต้องไปที่นี่ครับ
www.cefiro-ff-club.com

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ผมก็อยู่ในเวปมานาน ถ้าคิดจะสมัครตั้งแต่แรก เลขนะจะเป็น A310xx อ่ะครับ แต่ก็ ดูไปเรื่อยๆอยู่ไปเรื่อยๆ ไม่เคยคิจะไปมิตติ้งเลย ไม่คิดจะสมัครสมาชิกเพราะ เราก็ไม่ใช่คนกินเหล้า จะไปทำไมสมัครทำไม พอได้ไปซักครั้งนึง พอได้มีซักครั้งนึง ไม่เคยที่จะพลาดเลยครับงานต่างๆในชมรม แล้วกสมัครสมาชิกในที่สุดถ้าไม่ติดธุระเร่งด่วนจริงๆ เข้ามาเถอะครับทุกท่าน บ้านหลังนี้ มีแต่ความอบอุ่น มอบให้ครับ

โอ๊ดหวัดดีครับ...เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกมีอะไรแนะนำด้วยนะครับ

มาใหม่คร้าบบ ชื่อโจ
โพสต์ลงในหน้าบอร์ดแล้วจ้า

ขอถามหน่อยครับ ทำไงให้ใส่ข้อความในช่องลายเซ็นต์ได้เยอะกว่านี้อ่ะครับ ตอนนี้ใส่ไม่ครบข้อความมันดูห้วนๆไม่ค่อยดีเลย แหะๆ

ทางใต้ สุราษฎร์ธานี ถึงซ่อมไม่ได้ก็มี รถยก รถสไล ให้นะคร๊าบ

E29ZTA 144.900 ผ่านเรียกขานได้นะครับ

ถ้าไม่มีรถ แต่อยากสมัครเข้าชมรม ได้ไหมครับ อยู่โซนบางนา ฝั่งวัดบางนาในครับผม >..<

ถ้าไม่มีรถ แต่อยากสมัครเข้าชมรม ได้ไหมครับ อยู่โซนบางนา ฝั่งวัดบางนาในครับผม >..<
ลองมามิตติ้ง หรือเจอกันนอกรอบก่อนดีกว่ามั๊ยครับ
มีรถแล้วค่อยมาสมัครเข้าชมรมอีกที
ตอนนี้ก้อเป็นสมาชิกเว็บแล้ว สามารถเข้ามาใช้งาน พูดคุยกับเพื่อน ๆ ในเว็บนี้ได้อยู่แล้ว

อีกนานเลยคงกว่าจะออกได้อ่าครับ ถ้าจัดมิตติ้งใกล้ๆก็ว่าจะไปด้วยรอบหน้า รอบ13เหรียญตรงบางนาที่ผ่านมา ไม่ทันได้เข้ามาดูอ่าครับ อยากได้เสื้อชมรมด้วย เห็นสวยดี >..<

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน