ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++มาใหม่ เพิ่งสมัคร เริ่มไม่ถูก ทำไง มาๆอ่านคำนำกัน++

สวัสดีครับพี่ๆทุกคน ผมน้องใหม่ น้องเล็กสุด ชื่อเล่น ดิวสื อายุ17
MTTS 52 A311318

สวัสดีครับ ท่านสมาชิกทุกท่าน ผมสมัครเป็นสมาชิกน้องใหม่ครับ (แต่อายุเยอะ 57 ขวบ) ผมใช้ A33 ปี 2004 ตอนนี้มีปัญหามากๆครับ คือผมไปซื้อเครื่อง VQ25 NEO DI มาเปลี่ยน แต่ร้านให้ของมาไม่ครบ ขาด VACUUM BREAK sensor AIR TEMP ,FUEL TEMP ทำให้รถกินน้ำมันมากๆ ท่านสมาชิกท่านใดพอที่จะแนะอะไหร่พวกนี้ได้บ้างครับ เอกวิณ น้องใหม่ครับ

สวัสดีคับพี่ๆ. ผม พี คับ ขอฝากตัวด้วยคับ. เมือปี่แล้วใด้ไปร่วมงาน ครบรอบ9ปี ด้วยคับ. อบอุ่นมาก ใกับพี่ๆA31Club แต่ ยังไม่ได้สมัครสมาชิกด้วยเลยคับ

ดีคับเพ่ๆ มั่ยรู้จาแนะนำตัวที่หนัยกะคัยยังงัย(งันขอพื่นที่เล็กๆตรงนี้แย้วกัน) ผม น้องปาร์คคับ ดั้ย cefiro มาวันที่ 18 ก.ย. 55 แอบมาเก็บข้อมูลนัยเว็ปนี้บ่อยๆคับแต่มั่ยกล้าที่จาสมัค"ก็รถน้องแค่12v/na เดิมๆนี้หน่า! ปัยดูงาน king fo cefiro กลับบ้านแทบคลั้งอยากวิ่งดั้ยแบบเพ่ๆบางจังก็เยยตั้งหน้าตั้งตาเข้าเว็บและดั้ยรู้ว่ากว่าจาวิ่งดั้ยเหมือนเพ่ๆคงต้องโดนอีกเยอะอ่ะ 555 แต่ดั้ยรู้จักกะเพ่ยู บางกะปิ a31427 พูดคุยกะเพ่เค้าเริ่มรู้สึกว่าเรามั้ยเดียวดายอีกต่อปัย จากนั้นเพ่ยูแนะนำหั้ยสมัค cefiro-thailand บ้านที่อบอุ่นแห่งนี้ ถึงผมมั่ยเคยตั้งกระทุ้งมั่ยดั้ยตอบกระทุ้งเยยแต่แค่ดั้ยอ่านก็อบอุ่นแย้ว ครบทศวรรษนี้ถ้าน้องมั่ยติดขัดอารายจาขอรบกวนปัยสมัครสมาชิกแบบเต็มตัวด้วยคนนะคับ ขอบคุณครับ
...น้องอยู่เสรีไทย 33 นะคับ รถพังเรียกดั้ย 087-705-8559 ปาร์ค 18ชม. ที่เหลือนอน "ซ่อมมั่ยเปงแต่อยู่เปงเพื่อนดั้ยคับ" แหะๆ

:coolly-0044: ยินดีต้อนรับครับ
ปีนี้สมาชิกใหม่เยอะแยะเลย ครบรอบ 10ปี คงจะยิ่งใหญ่จริงๆ แล้ว Bangkok hall จะรับไหวไหมหน้อ!!:coolly-0046:

ดีคับเพ่ๆ มั่ยรู้จาแนะนำตัวที่หนัยกะคัยยังงัย(งันขอพื่นที่เล็กๆตรงนี้แย้วกัน) ผม น้องปาร์คคับ ดั้ย cefiro มาวันที่ 18 ก.ย. 55 แอบมาเก็บข้อมูลนัยเว็ปนี้บ่อยๆคับแต่มั่ยกล้าที่จาสมัค"ก็รถน้องแค่12v/na เดิมๆนี้หน่า! ปัยดูงาน king fo cefiro กลับบ้านแทบคลั้งอยากวิ่งดั้ยแบบเพ่ๆบางจังก็เยยตั้งหน้าตั้งตาเข้าเว็บและดั้ยรู้ว่ากว่าจาวิ่งดั้ยเหมือนเพ่ๆคงต้องโดนอีกเยอะอ่ะ 555 แต่ดั้ยรู้จักกะเพ่ยู บางกะปิ a31427 พูดคุยกะเพ่เค้าเริ่มรู้สึกว่าเรามั้ยเดียวดายอีกต่อปัย จากนั้นเพ่ยูแนะนำหั้ยสมัค cefiro-thailand บ้านที่อบอุ่นแห่งนี้ ถึงผมมั่ยเคยตั้งกระทุ้งมั่ยดั้ยตอบกระทุ้งเยยแต่แค่ดั้ยอ่านก็อบอุ่นแย้ว ครบทศวรรษนี้ถ้าน้องมั่ยติดขัดอารายจาขอรบกวนปัยสมัครสมาชิกแบบเต็มตัวด้วยคนนะคับ ขอบคุณครับ
...น้องอยู่เสรีไทย 33 นะคับ รถพังเรียกดั้ย 087-705-8559 ปาร์ค 18ชม. ที่เหลือนอน "ซ่อมมั่ยเปงแต่อยู่เปงเพื่อนดั้ยคับ" แหะๆ
narukมีเซฟรามอินทราอยู่นะครับ ลองเข้าไปพูดคุยดู อยู่ไม่ไกลกัน
ปล. มีพี่น้องอยู่พระประแดงชื่อแระ A31655 หรือป่าวครับ หน้าตา ภาษา เหมือนกันเด๊ะ ฮ่า ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน