กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีคนชื่อ*** รรร รรรรร*** ด้วย คุณ รู้ไหมครับ ว่าอ่านว่า อย่างไร

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย wortenko
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ระ-รัน-รอน ครับ เคยเห็นตี10 อ่านให้ฟัง
อ่านว่า ระ-รอน-รันก็ได้ครับน้า
หากจำไม่ผิดเป็นชื่อของแฝดสองครับแม่เค้าตั้งชื่อที่เขียนเหมือนกันด้วย

อะ..........
ได้แฝด 6 เลย 55555:coolly-0028:
รรร รรรรร = ระ รัน รอน
รรร รรรรร = ระ รอน รัน
รรร รรรรร = รัน ระ รอน
รรร รรรรร = รัน รอน ระ
โอย...ไม่ไช่ 6 แหละ
บานเลย:coolly-0028:
ไม่พิมพ์ แหละ:coolly-0023:

อะ..........
ได้แฝด 6 เลย 55555:coolly-0028:
รรร รรรรร = ระ รัน รอน
รรร รรรรร = ระ รอน รัน
รรร รรรรร = รัน ระ รอน
รรร รรรรร = รัน รอน ระ
โอย...ไม่ไช่ 6 แหละ
บานเลย:coolly-0028:
ไม่พิมพ์ แหละ:coolly-0023:
ตกลงซื้อโต๊ดเลยมั้ยน้า
รับรองถูกชัวร์ :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน