กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**มีซาก A31+เล่ม มาขาย**

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31870
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31870

Cefiro-Thailand Members
มีซาก A31 + เล่มทะเบียน มาขายครับ ผมถามไปถามมาก็เลยถึงบางอ้อว่าคือคันที่อยู่ จ.สกลนคร(ที่ชนกะเสาไฟฟ้า) พอดีมีพักพวกแจ้งมาว่าเค้าเอามาขายในราคา 35000 บาท หากมีใครสนใจก็แจ้งมาได้นะครับถ้าให้ดีโทรมาได้เลย (ขออนุญาตลงรูปอีกที)
(หากไม่เหมาะสมผู้ดูแลดำเนินการได้ครับ)

<!-- / message --><!-- attachments -->

ไฟล์แนบ

ช่วยลงรูปละกันนะคับ
ขอบคุณครับ

เล่ม อย่างเดียว เเยกไหม ครับ
ถ้า เเยก PM มาบอกด้วย ครับ

ขอบคุณ ล่วงหน้า ครับ

ความคืบหน้าครับพี่น้อง
พักพวกแจ้งมาว่าติดต่อไปหาคนที่นำรถมาขาย(คงไม่ใช่เจ้าของ)เค้าบอกว่าขายไปแล้วสักพักติดต่อไปอีกบอกว่าไม่ขายแล้วแต่ถ้ามีใครจะซื้อจะให้ราคาเท่าไร(มันจะดึงราคาชัดๆ)ก็เลยไม่รู้ว่าจะขายหรือไม่ขาย เดี๋ยวมีพักพวกที่ทำเต็นท์รถไปดูและไปคุยที่ จ.สกลนคร เลยได้ผลยังไงจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

ความคืบหน้าครับพี่น้อง
พักพวกแจ้งมาว่าติดต่อไปหาคนที่นำรถมาขาย(คงไม่ใช่เจ้าของ)เค้าบอกว่าขายไปแล้วสักพักติดต่อไปอีกบอกว่าไม่ขายแล้วแต่ถ้ามีใครจะซื้อจะให้ราคาเท่าไร(มันจะดึงราคาชัดๆ)ก็เลยไม่รู้ว่าจะขายหรือไม่ขาย เดี๋ยวมีพักพวกที่ทำเต็นท์รถไปดูและไปคุยที่ จ.สกลนคร เลยได้ผลยังไงจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

ขอบคุณ ครับบบบบบบบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน