กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

> >>>> "รถหมุนเงิน" "รถมือสอง"<<<<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31782
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31782

CEF-THON
Cefiro-Thailand Members
โครงการรถหมุนเงิน โครงการสำหรับผู้ที่ต้องการเงินสด เพื่อใช้สอยหรือนำไปลงทุนธรุกิจเพิ่มเติม
ให้วงเงินสูง เพียงมีเล่มทะเบียนก็ใช้ได้แล้ว สนใจติดต่อได้ที่ ผมครับ

เป็นโครงการของ กรุงไทย ลิซซิ่งนะครับ

เอกสารที่ต้องมี 1.เล่มทะเบียนรถ 2.หน้า book bank ที่จะให้เงินเข้า(ได้ทุก bank)

รายละเอียดของรถ
1.รับจัดรถ ปี พ.ศ.2538 หรือ ปี ค.ศ.1995 ขึ้นไป
2.จัดได้ทุกรุ่นทุกยี่ห้อ

การประเมินราคา ขอทราบดังนี้
1.ยี่ห้อ รุ่นรถ
2.ปีที่จดทะเบียน
3.พวงมาลัย / เกียร์ (ธรรมดา/ออโต้)
4.ออฟชั่นพิเศษต่างๆ
5.เอามาหมุนเงิน หรือ ซื้อขายกัน

สงสัยอะไร ส่วนไหน สอบถามได้เลยครับ ยินดีให้คำปรึกษาครับ

PM มาถามก่อนก็ได้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน