รถ sunny saloon เข็มไมล์วัดรอบตีขึ้นลง งง งง

หัวข้อกระทู้ ใน 'Technical Board' เริ่มโพสต์โดย A34567, 18 มิถุนายน 2008.

1. A34567

A34567 Guest

เข็มเรือนไมล์วัดรอบที่หน้าปัดคับ ตีขึ้นๆลงๆ ไม่ไปตามแรงบิด ต้องเปลี่ยนแผงหน้าปัดใหม่
    ยกแผงจิงป่าว เห็นเขาบอกว่าเป็นหน้าปัดไฟฟ้าต้องเปลี่ยนยกแผงเลย แพงป่าวคับ
    รถแม่ ไม่แต่งเครื่อง วางแต่ท่อและลงแม็ก แม่ยังเสียววววว:biggrin:

กระทู้เพิ่มเติมล่าสุดในหมวดหมู่เดียวกัน:

2. A31418

A31418 Moderator

15 กุมภาพันธ์ 2007
    ข้อความโพสต์:
    11,979
    คำชอบใจ:
    4
    สงสัยเป็นรุ่นเข็มกวาดมั้งครับ...ล้อเล่นครับ..
    ถ้าเป็นแบบที่ว่าสงสัยมันคงกลับยุ่นแล้วครับ คงต้องเปลี่ยนหน้าปัทม์ หรือไม่ก็หาเกจ์วัดรอบมาใส่แทนครับ แต่เปลี่ยนหน้าปัทม์น่าจะถูกกว่าครับ

แบ่งปันหน้านี้