กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนผู้รู้ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31621
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31621

จะแรงแว้ววววววววววววววววว
Cefiro-Thailand Members
ไม่รู้ว่าครัชลื่นอ่ะเปล่าครับ เวลาขึ้นเนินหลังเต่าชันๆอ่ะ มันขึ้นไม่ได้อ่ะอาการเร่งดังลั่นแต่ล้อไม่หมุนอ่ะแต่ถ้ามีคนช่วยโยกหรือขย่มท้ายล้อจะหมุนขึ้นได้ แต่ถ้าเนินลาดๆธรรมดาขึ้นได้บ่มีปัญหา เครื่อง1j bo เกียร์ธรรมดาครัชTRDครับโผม:cry:

ฟลายวีล เจียรออกจนเบาไปหรือป่าวครับ???

ถ้าจะเทสว่าคลัชลื่นไม๊เนี่ย วิ่งเกียร์ 5 นะ ขึ้นสะพานสักความเร็ว 60-70 แล้วกดเร่งสวนขึ้นไปเลย ถ้าแว๊ดไปแต่รอบ รถไม่ไป อันนี้คลัชลื่นแน่ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน