กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพลคนชอบสุรา "กลุ่มโลมาขี้เมา" เค๊าคุยกัน..

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31418

Moderator
Registered
กระทู้นี้สำหรับกลุ่มโลมาขี้เมาเค๊าคุยกัน..ใครรู้ว่าเป็นคนชอบดื่มเข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์การดื่ม รสชาดของยี่ห้อต่างๆ ของสุรา ส่วนผสมต่างๆ หรือจะนัดรวมกลุ่มในลำดับถัดไปก็ยินดีครับ
ปล.กระทู้นี้โพสต์แทนในนามของประธานกลุ่มโลมาขี้เมา น้าอ๊อด A31367 ล่ะกันครับ
attachment.php

ไฟล์แนบ

6.3 KB · อ่าน: 2,029
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Re: กระทู้นี้สำหรับกลุ่มโลมาขี้เมาเค๊าคุยกัน..

ผมเมาด้วยโคนนนนะครับ

Re: กระทู้นี้สำหรับกลุ่มโลมาขี้เมาเค๊าคุยกัน..

ป๋าครับ... กรณีนี้ เรียกว่าลากตั้งหรือเปล่าครับ
เจ้าตัวรู้ยังอ่ะ...

น้าอ็อออออดดดดดดดด ว่าไงฮะ...

พ่ะพ่ะพ่ะ..พูด..พูดมะอ่อก.....อึก อึก..:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

อยู่ด้วยก๊าบ กินได้หมด แต่ชอบ รี กะ แบ๊ค อร่อยสุดล่ะ ^^

ผมขอนุญาตเสนอน้าลองเป็นประธานกลุ่มนี้ควบอีกตำแหน่งคับ
ด้วยตัวผมเองไม่พร้อมและไม่สะดวกในหลายๆด้านดังที่พี่น้องทราบกัน
และผมเห็นว่าน้าลองน่าจาเหมาะสมที่สุด ซึ่งจิงๆแล้วผมยกตำแหน่งนี้
ให้น้าลองไปนานแล้วด้วย..(ถามน้ากิ๊ฟซี่ได้)..
และผมก็รู้ว่าพี่น้องทุกท่านนั้นเห็นด้วยกับผมแน่นอนนนน...ชิมิๆ :coolly-0041::coolly-0017:

ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยครับ ศุกร์เสาร์เมาไหน ขอไปด้วยคนครับ

กะทู้ดีๆอย่างนี้ น่าจะมีมาตั้งนานแล้วนะคร๊าบบ

ไม่ชอบเมา แต่ ชอบเอา จะไปอยู่ตรงใหนเนีย

ด้วยคนครับบบบบบบบบบบ

ยี้...แหวะ :coolly-0042: เหม็นเหล้า :coolly-0046:

เอ้า.....โชน............:coolly-0010: :coolly-0039:

สรุปแล้วว่าน้าลองป็นประธานกลุ่มนะคับพี่น้องงงงง...

สั่งตัดติ๊กเกอร์เพิ่มด้วยคับท่านประธาน... อิอิ :coolly-0041::coolly-0017:

ชอบเมาด้วย ชอบเอาด้วย ทำไงดี :coolly-0039:
ไอ่อันหลังนี่ป๋มอยากรู้จิงๆว่าใครไม่ชอบมั่ง..?..555 :coolly-0017:

จัดไป เมา ตาหลอด พิกัดใด วันไหน เมื่อไหร่

แจ้งในนี้เลยก้ดีคร้าบบบบบบบบบบ..........

ชอบๆๆๆๆๆๆ

กระทู้นี้สำหรับกลุ่มโลมาขี้เมาเค๊าคุยกัน..ใครรู้ว่าเป็นคนชอบดื่มเข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์การดื่ม รสชาดของยี่ห้อต่างๆ ของสุรา ส่วนผสมต่างๆ หรือจะนัดรวมกลุ่มในลำดับถัดไปก็ยินดีครับ
ปล.กระทู้นี้โพสต์แทนในนามของประธานกลุ่มโลมาขี้เมา น้าอ๊อด A31367 ล่ะกันครับ

มารมณ์ไหนอ่ะคับพี่....รึว่าหิวเหล้า

ผมขอนุญาตเสนอน้าลองเป็นประธานกลุ่มนี้ควบอีกตำแหน่งคับ
ด้วยตัวผมเองไม่พร้อมและไม่สะดวกในหลายๆด้านดังที่พี่น้องทราบกัน
และผมเห็นว่าน้าลองน่าจาเหมาะสมที่สุด ซึ่งจิงๆแล้วผมยกตำแหน่งนี้
ให้น้าลองไปนานแล้วด้วย..(ถามน้ากิ๊ฟซี่ได้)..
และผมก็รู้ว่าพี่น้องทุกท่านนั้นเห็นด้วยกับผมแน่นอนนนน...ชิมิๆ :coolly-0041::coolly-0017:

โดนพาดพิง...ผ้มไม่เกี่ยวเด้อ........

เมาด้วยคนน๊าค๊าบบบ...:coolly-0026:
เหนแบบนี้ไม่มีถอยยย..:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน