กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพลคนชอบสุรา "กลุ่มโลมาขี้เมา" เค๊าคุยกัน..

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อยู่ต่างจังหวัดไม่รู้ทำไรตอนเย็น ดื่มทุกวันรีเจนซี่บรั่นดีไทยขวด

วันนี้ว่างัยดีคับ...ป๋า:coolly-0046:

ออกจาก รพ.ยัง..กินน้อยก็เงี้ยล่ะ ลำใส้ติดเชื้อ บอกเอาแอลกกอฮอล์ล้างม่ายเชื่อ
55555......

พรุ่งนี้เมามั้ยครับ..สุขสันต์วันเกิดกั้บ

[/QUOTE]พรุ่งนี้เมามั้ยครับ..สุขสันต์วันเกิดกั้บ[/QUOTE]
ขอบคุณคร้าบบบบบบ.......

ว้าว ว้าว ว้าว สมาชิกกิตติมศักดิ์กลับมาแย้ว
สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ ตอดปีใหม่นี้ครับน้าอ๊อด
.
เช่นกันคับน้า... ขอบคุณค๊าบบบบ :coolly-0005:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน