กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพลคนชอบสุรา "กลุ่มโลมาขี้เมา" เค๊าคุยกัน..

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

บายดีกันทุกท่านนะคับ พี่น้องโลมาขี้เมาทั้งหลาย... :coolly-0005:

จะมีเทศกาลเมาครั้งใหญ่แล้วนี่ครับ อิอิ พร้อมกันหรือยังครับ

ขอเมาด้วยคนครับผมมมม
กระทู้นี้สำหรับกลุ่มโลมาขี้เมาเค๊าคุยกัน..ใครรู้ว่าเป็นคนชอบดื่มเข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์การดื่ม รสชาดของยี่ห้อต่างๆ ของสุรา ส่วนผสมต่างๆ หรือจะนัดรวมกลุ่มในลำดับถัดไปก็ยินดีครับ
ปล.กระทู้นี้โพสต์แทนในนามของประธานกลุ่มโลมาขี้เมา น้าอ๊อด A31367 ล่ะกันแฟรนไชส์ เว็บสำเร็จรูป ร้านค้าออนไลน์ รับทำเว็บไซต์เว็บขยายสายงานเว็บโรงเรียนครับ
attachment.php

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน