กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++รหัสสมาชิกต่อไปนี้ ติดต่อรับสติ๊กเกอร์ด้วยครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311044 นานแล้วยังไม่ได้สติกเกอร์จัดส่งไปให้ด้วยครับ
ปล.ยังไม่ได้ตั้งแต่สมัครส่วนเสื้อพี่ให้ไปแล้วครับ

เรียน คุณพี่ออย อยากทราบว่า มีสติ๊กเกอร์ มาประมูลอีกรึป่าว ครับ

พี่ออย

A311160

1 ชุดวันที่ 12 มิตติ้งนะพี่
เด๋วจัดให้นะครับ ชุดละ 120 บาท ถ้ามารับเอง

A311044 นานแล้วยังไม่ได้สติกเกอร์จัดส่งไปให้ด้วยครับ
ปล.ยังไม่ได้ตั้งแต่สมัครส่วนเสื้อพี่ให้ไปแล้วครับ
รับทราบครับป๋า

เรียน คุณพี่ออย อยากทราบว่า มีสติ๊กเกอร์ มาประมูลอีกรึป่าว ครับ
มีครับ เตรียมเนื้อเตรียมตัวไว้เลย ที่นี่ เร็ว ๆ นี้
A311212
A311234

รบกวนสั่งสติ๊กเกอร์ 1 ชุดครับ

a311189

เด๋ววันที่ 12 มีนาคม 2554 จะฝาก a311140 หรือ a311141 ไปรับให้ครับ ขออภัยที่ไม่ได้ไปรับด้วยตนเองเนื่องจากติดภาระกิจทางบ้านในวันและเวลาดังกล่าว

ขอบคุณครับ

รบกวนสั่งสติ๊กเกอร์ 1 ชุดครับ

a311189

เด๋ววันที่ 12 มีนาคม 2554 จะฝาก a311140 หรือ a311141 ไปรับให้ครับ ขออภัยที่ไม่ได้ไปรับด้วยตนเองเนื่องจากติดภาระกิจทางบ้านในวันและเวลาดังกล่าว

ขอบคุณครับ
คาดว่าไม่น่าทันนะครับ ถ้าทัน จะจัดให้

อยากได้ ติ๊กเกอร์ใหม่ อ่ะ น้าออย

พอดีวันก่อน พึ่งสังเกตุ ว่า ตัวเลขรหัสที่ติดที่กระจกหลังมัน หลุดหาย ไป 2 ตัว
กลาย เป็น A31_1_ ? .............!!

ต้องทำงัยมั่ง ค่าใช้จ่ายเท่าใหร่

อยากได้ ติ๊กเกอร์ใหม่ อ่ะ น้าออย

พอดีวันก่อน พึ่งสังเกตุ ว่า ตัวเลขรหัสที่ติดที่กระจกหลังมัน หลุดหาย ไป 2 ตัว
กลาย เป็น A31_1_ ? .............!!

ต้องทำงัยมั่ง ค่าใช้จ่ายเท่าใหร่
ชุดละ 120 บาทครับ น้าอยู่บางแสนอยู่แล้วก้อติดต่อรับได้ที่ป๋ายศได้เลย

ชุดละ 120 บาทครับ น้าอยู่บางแสนอยู่แล้วก้อติดต่อรับได้ที่ป๋ายศได้เลย

รับแซปปปปปป ..... เด่วโทรหา พี่ยศ :coolly-0003:

a31508 ตัดมาแล้วชิมะ แล้ว a311100 อะยางม่ายได้เลย ขอราคา พร้อมส่ง emsเลยเดี๋ยวโอนปายให้ เอามาทั้ง2ตัวเลยนา

ฝากตัดด้วยคับ a31806 เอาไปฝากไว้ที่ป๋าลองนะคับอยู่ใกลับ้านป๋าคับ

ผมยังไม่ได้สติ๊กเกอร์เลยคับ เสื้อได้รับแล้วจากป๋าลอง ช่วยดูให้หน่อยคับ ว่าไปตกหล่นที่ไหนอ่ะ ขอบคุณคับ

สั่งตัดสติ๊กเกอร์จ้า

สติ๊กเกอร์ชมรมจ้ารหัส A31947
ราคายังเหมือนเดิมนะ 120 บาท
เสร็จรบกวนแจ้งด้วยนะmeeting อาจไม่ได้ไปรบกวนฝากไว้กะคุณป๋า(ท่านประธาน)ไว้เนตรเข้าไปเข้าและการชำระเงินจะให้โอนหรือไปชำระไงแจ้งด้วยจ้า
ขอบคุณค่ะ:coolly-0045:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ถ้าสะดวกส่งทางไปรณีย์ได้ป่ะคิดค่าจัดส่งเท่าไรจ้ารบกวนแจ้งด้วยจ้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน