กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับวางเครือง1JZ-GTE / AT ในA31/45000บาท(รวมทุกอย่างครับ5-7วันเสร็จ)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kang 79
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

มีเกียร์ออโต้เดิม 12v ของเชียงกงหรือ ยกลง ก็ได้ครับ วางให้เลย ขอทราบราคาทาง pm ก็ได้ครับ และระยะ 1 วันเสร็จมั้ยครับ ต้องใช้รถทุกวัน ขอบคุณครับ

มีเกียร์ออโต้เดิม 12v ของเชียงกงหรือ ยกลง ก็ได้ครับ วางให้เลย ขอทราบราคาทาง pm ก็ได้ครับ และระยะ 1 วันเสร็จมั้ยครับ ต้องใช้รถทุกวัน ขอบคุณครับ
...ไม่มีเลยครับ...มีเดียวบอกครับ

งานเก่งเซอร์วิช เอกแตนบาย ที่สนามคลอง5 วันอาทิตที่ 2/10/55...car shop ใด้ที่ 1 รุ้น openขับหลัง.....คราฟ

รถผม 1 เจไม่โบ
ตอนนี้ผมมี 1เจโบปลั๊กหนาจะลง
ของผมทั้งหมด พี่คิดเ่ท่ารัย วาง+วาย+ตัดต่อเพลา+แอร์+เดินท่ออินเตอร์มิเนิยมแบบว่าขับออกจากอู่ได้เลยครับ..PM.มาให้หน่อยครับ

สอบถาม.
วาง 1j โบ ในไทเกอร์ ครับ แบบเบล็ดเสร็จ จบทุกอย่าง ราคาเท่าไหร่ครับ...แล้วเครื่อง 5L จะขายได้เท่าไหร่ ครับ ขอบคุณครับ

ปัจจุบันผมใช้รถ Nissan Sunny B14 1600CC ติดแก๊ส LPG หัวฉีดครับ
อยากจะวางเครืองใหม่ ไม่ทราบว่าควรวางเครื่องรุ่นไหนดีครับ เอาแบบว่าวางแล้วใช้ไปอีกยาวเรยครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

รบกวนด้วยครับ :coolly-0044:

ช่างครับรถผม A31 อยากวางเครื่องใหม่แบบจบๆนะครับ
เอาที่ปัญหาน้อยกว่า แก้ไขง่ายกว่านะครับ
วาง 1jz gte หรือ rb20det ดีครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน