กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับโอน-ย้าย-เปลี่ยนเครื่อง (ไม่ต้องนำรถเข้าตรวจ)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31874
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อัพไปก่อนครับพี่ ... ผมที่โทรหาเรื่องจะโอนรถ เมื่อกี๊นี้ อิอิ :coolly-0003:

UPหน่อยครับป้ายทะเบียนได้แล้วโทรบอกตั้มด้วยนะพี่พงษ์

พี่พงษ์ป้ายของน้องได้ยังครับรออยู่ได้แล้วพี่ช่วยโทรบอกด้วยนะครับT.089-0912878ตั้ม

สอบถามนิดนึงคับว่าพอจะมีวิธีช่วยเหลือแบบไหนได้บ้างหรือป่าวครับ??

"รถวางเครื่องมาใหม่แต่ไม่มีใบอินวอยอยากจะแจ้งลงเล่มพอจะทำได้ไหมครับ"

ตอนนี้ทะเบียนใกล้ขาดแล้วอยากจะทำให้มันจบๆอะครับ จะได้ขับแบบสบายใจ

ช่วยต่อทะเบียนก่อนได้ เรื่องเครื่องลองโทรมาคุยกัน (อาจช่วยเช็คและตามให้ได้)ครับ

ขอบคุนพี่พงษ์ มากคับ รวดเร็วทันใจ มั่กๆ ตอนนี้ลงเล่มครบทุกอย่างแล้ว สบายใจ :coolly-0010:

ภาษีจะเพิ่มปีละ_1000-ถ้าขับรถมา ขส.หมดไม่เกิน 2000
ปล.ภาษีจะคิดเฉลี่ยถ้าวงรอบน้อยก็เสียน้อย