กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รายงายผลฟุตบอล UEFAChampionLeague นัดชิงชนะเลิศ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พูดเข้าไป ยังไงแมนยูก้อแชมป์ครับพี่น้อง:biggrin:
ปล.เราล้างแค้นให้แฟนหงส์เรียบร้อยแล้วครับ 555+

ตื่นเต้นมากมายเลย
กลอรี่ กลอรี่ แมนยูไนเต็ด
we are the champion

ไอ้บอลเป็นอะไรกับประทานสโมสร..ดีใจน่าดู..
ส่วน032นั่น...ไม่ขอพูดถึงนะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววว ยังสะใจไม่หาย :biggrin:

ก้ากกกกกกกกกกกกกก

สะใจเป็ดแดงอย่าอิจฉาพวกเค้านะ เอิ๊กๆ

หัวใจจะวาย:biggrin:

เมื่อคืนก์ดูนะ จบครึ่งแรก 1-1

พอครึ่งหลังดูได้แปปนึง

คราวนี้เปลี่ยนกันให้โทรทัดดูเรามั้ง

ตื่นอีกที่ 6.30

ข่าวเช้าพอดีเลย

แว่วๆว่าแมนยูได้แชมป์

ที่สำคัญ เพิ่งตื่น นะเนี้ย นอนอร่อยดีจิงๆ

55555+

ตื่นเต้น+ลุ้นพอๆกะปี 1999 เลย มีทั้งชนเสาชนคานเหมือนกัน แต่เสียอย่างเดียวไม่ได้3แชมป์เหมือนกัน:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน