กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รูปเล็กๆ น้อยๆ งานรับปริญญา มศว. เมื่อวันที่ 12 ธ.ค.50 ที่ผ่านมาครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31619
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เหมือนอ่านนิยายรักนักศึกษาเลยอ่ะ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เรื่องจริงนะครับบบบบ....ทุกวันนี้เธอก็ทำงานใกล้ๆกับ มศว.นี้แหละ หลายครั้งเลยที่ผมเข้าไปตรวจงานแถวๆนั้น แต่ผมก็ไม่กล้าไปหา.....:cry: .....

ลองคิดดูว่าเรื่องนี้มันนานขนาดไหน....เพราะตอนนั้น..ตอนที่ไปนั้งรอผมยังเห็น เบ็นท์ พรชิตาเดินกินลูกชิ้น..ยังเด็กๆอยู่เลย ยังเห็นแม่ของน้องไดอน่ามารับมาส่ง..เลยยังไปมุงดู รปภ.ของ มศว.จับหนุ่มโรงจิตที่มาทำอนาจารโชว์นักศึกษาสาวๆ..ฯลฯ...:verrckt:

ยังไปมุงดู รปภ.ของ มศว.จับหนุ่มโรงจิตที่มาทำอนาจารโชว์นักศึกษาสาวๆ..ฯลฯ...:verrckt:
เห็นหน้าไอโรคจิตมั๊ยคั๊บ
หน้าเหมือนใครในเซฟไทยป่ะ
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน