กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

--> รูป Cefiro-thailand Drag 2007#2 หนุ่มหล่อสาวสวย <--

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31252
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ผมเอาไปแล้วครับ จริงๆนะ แต่อยู่ทั้งวันดันลืมให้ป๋าลองซะอีก พลาด
เวรกรรมของข้าพเจ้าจิงๆ จะได้ของทั้งที่มันทรมารจังเลย ทำไงดีล่ะใครช่วยที่คับ ช่วยเอากล่องเกียร์ที่น้องแช้มป์ส่งมาให้ผมที่ แล้วบอกเบอร์บัญชีมาให้ผมจะโอนตังค่าส่งให้คับ รบกวนหน่อยรถผมเริ่มการการหนักแล้วคับ:cry: :cry: :cry:

เขร้....ไหนบอกว่าไปแข่งรถกันอ่ะ เลยไม่ได้ไป

จากรูปนี้มันเทศกาล กินเบียร์ ชัดๆ เขร้ๆๆๆ
ไปได้แบบน้ำข้นๆเชียวนะ...! :wink: :biggrin:

เขร้....ไหนบอกว่าไปแข่งรถกันอ่ะ เลยไม่ได้ไป

จากรูปนี้มันเทศกาล กินเบียร์ ชัดๆ เขร้ๆๆๆ

กินเผื่อน้องแว้ว....เหอ.เหอ.เหอ...
ขอบคุณน้าเชดตากล้อง Step เทพของชมรมครับ....

ไปถึงงาน 6 โมงเย็นเลย
ดันเลิกงานช้า....แอบเอารถ บริษัทไป...ได้ดู่ kingcef คู่ดึกครับ...

แบบนี้แถวบ้านเรียก"เชื่อง"คับ 555

attachment.php
ชี้นกเป็นนกชี้ไม่เป็นไม่ เห็นหญิงอื่นเป็นปีศาจ

งามทุกภาพครับ....:smile:

เอ่อ ทำไมวันนั้นเบียร์มันว๊านหวาน.....:biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน