กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร้านล้างไฟหน้า....แถวนนท์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31687
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31687

Parental Advisory
Cefiro-Thailand Members
ถามเจ้าของท้องที่เลยละกันนะครับ
เพื่อนอยู่แถวนั้น ใช้ mazda cronoz
เห็นไฟ cef มันใส พวกเลยวอนท์มั่ง.......

ถนนเลี่ยงเมืองนนท์ เลยอู่พี่สมพร มุ่งหน้า อตก.3 อยู่ซ้ายมือ ครับ

ผมล้างเอง ครับ โม กรอบใหม่ด้วย ไว้ งาน นนท์ มาชม กันนะ

ไฟล์แนบ

44 KB · อ่าน: 175
ใกล้ๆแยกติวานนท์ หลัง BigC ฝั่ง ถ.กท-นนท์ ร้านที่มีอะไหล่เก่าๆแขวนอยู่อ่ะครับ เคยไปล้างแต่นานมาแล้ว ไม่แน่ใจว่าทุวันนี้ยังรับล้างอยู่อ่ะป่าว ลองดูครับ

รถโอ๊ต มันสีเหลืองสวยดีเนอะ

ครับ .....:super:

แว๊กกก รถ โอ๊ด เขียว LEmon ครับ พี้น้อง :biggrin:

ฮึ.....เดี๋ยว ฟ้องตาแป๊ะนะ....:byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน