กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร้านส้มตำป้าจี๋

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย icecool
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
I

icecool

ร้านส้มตำป้าจี๋<!--sizec--><!--/sizec--><!--colorc--><!--/colorc--]
<!--sizeo:6--]<!--/sizeo--]จะเปิดกลางเดือนสิงหาคมนี้ค่ะ
เป็นอาหารทะเล+ส้มตำรสเด็ด

ถ้าแวะมาอ่างศิลา-บางแสนอย่างลืมแวะมาชิมนะ บรรยายกาศดีมากมาย....ติดทะเลเลยอ่ะ

อากาศเย็นสบาย อาหารก้ออร่อยมากด้วย คอนเฟริม<!--sizec--]<!--/sizec-->

<!--coloro:#CC0000--]<!--/coloro--><!--sizeo:4--><!--/sizeo--]ใกล้ๆๆศาลเจ้านาจา....ลงเนินมานิดเดียวแระก้อเลี้ยวที่ซอยคุณปลื้ม รับรอง
ถูกใจทั้งบรรยากาศและถูกใจรสชาติอาหารแน่นอนค่ะ.......นู๋นุ่นคอนเฟริมค่ะ แวะมานะค่ะ

รับรองค่ะคุณแม่จาปลื้มที่สู๊ดดดดดดดด

:smile: up.............
:smile: up..............
:smile: up...............

ปล.สิทธิ์พิเศษ.....ลด 10% :dribble:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน