ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร้านเค้ก ร้านกาแฟ บรรยากาศดี บางแสน ชลบุรี

teeracingshop

www.teeracingashop.com
Registered
LV
0

index.php
เรียนเชิญค่ะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

อยู่เส้นเลี่ยงเมือง หนองมนป่าวคับ ทัพทราย อ่ะ

ร้านอยู่เส้นเลี่ยงหนองมน ค่ะ ถ้ามาจากชลบุรีเลี้ยวซ้ายเข้าถนนเลี่ยงหนองมน จะเจอร้านครัวชนบท แล้วขับเลยมาจนก่อนถึงสี่แยกไฟแดงร้านจะอยู่ซ้ายมือค่ะ หรือ
ถ้ามาจากทางศรีราชา เข้าซอยข้างธนาคารกสิกรตลาดหนองมน เลี้ยวเข้าไปข้างซอยจนเจอไฟแดงใหญ่ ให้เลี้ยวซ้ายสองร้อย ร้านอยู่ขวามือ
:coolly-0033:

ไปใช้บริการมาแล้วคับ บรรยากาศดีมากคับทั้งด้านนอกและด้านในของร้าน ตกแต่งร้านสวยงามมากคับ

นางแบบยังไม่ว่างเลย ว่าจะไปขอยืมบรรยายกาศถ่ายภาพหน่อย ^^

เรวๆนี้คงได้แวะไป

เรียนเชิญค่ะ บรรยกาศ รูปแบบใหม่ ร้านบ้านต้นเค้ก 038-390238
มาตลาดหนองมน(ดงข้าวหลาม) เจอธนาคารกสิกร(สาขาตลาดหนองมน)ซอยติดธนาคารเลี้ยวเข้าซอยไปห้าร้อยเมตร เจอสี่แยกไฟแดง ให้เลี้ยวซ้าย สองร้อยเมตร สังเกตุป้ายร้าน บ้านต้นเค้ก (ไม่มีสาขา)ระวังเข้าผิดร้านค่ะ

สังเกตุป้าย นี้ ของแท้ ค่ะ ไม่มีสาขา

เรียนเชิญค่ะ บรรยกาศ รูปแบบใหม่ ร้านบ้านต้นเค้ก 038-390238
มาตลาดหนองมน(ดงข้าวหลาม) เจอธนาคารกสิกร(สาขาตลาดหนองมน)ซอยติดธนาคารเลี้ยวเข้าซอยไปห้าร้อยเมตร เจอสี่แยกไฟแดง ให้เลี้ยวซ้าย สองร้อยเมตร สังเกตุป้ายร้าน บ้านต้นเค้ก (ไม่มีสาขา)ระวังเข้าผิดร้านค่ะ

สังเกตุป้าย นี้ ของแท้ ค่ะ ไม่มีสาขา
teeracingshopบอกทางแล้วยัง สงสัยจะไปผิดร้านแน่..งง..กรูนาบอกรายละเอียดอีกหน่อย มาจาก กทม.รึว่ามาจากพัทยา ครับ

มาจากชลบุรีตามเส้นสุขุมวิท ผ่านทางเข้างบางแสน ผ่านคิวรถตลาดหนองมน จะเห็นป้าย ธนาคารกสิกร(สาขาตลาดหนองมน) เลี้ยวเข้าซอยไป 500m เจอสี่แยกเลี้ยวขวา 200m ร้านอยู่ขวามือ

มาจากพัทยา ทางสุขุมวิท ผ่านศรีราชา ผ่านบางพระ มาซะระยะ จะเห็นหมู่บ้าน คาซารูน่าและพาราไดซ์ อยู่ซ้ายมือ ด้านขวามือจะเจอทางเลี่ยงตลาดหนองมน เลี้ยวขวา ตรงไปจนเจอ สี่แยกไฟแดง ให้ขับตรงไป 200m ร้านอยู่ขวามือค่ะ
tel.038-390238
open everyday 9:00-21:00

บอกทางแล้วยัง สงสัยจะไปผิดร้านแน่..งง..กรูนาบอกรายละเอียดอีกหน่อย มาจาก กทม.รึว่ามาจากพัทยา ครับ
A31623
พี่ยศ ร้านนี้อยู่เส้นเลี่ยงหนองมนครับ

ถ้ามาจากศรีราชา ออกเส้นเลี่ยงหนองมนก่อนถึง สภ.คลองน้ำเหม็นเลยครับ เลย 4 แยกไฟแดงเส้นเลี่ยงหนองมนมาหน่อย ร้านจะอยู่ทางขวามือ ต้องไปกลับรถมาครับ

ถ้ามาจากชลบุรี ให้ออกเส้นเลี่ยงหนองมนตรงถนนข้ามหลามน่ะครับ วิ่งมาประมาณ 800 ม.ได้มั๊ง ก่อนถึง 4 แยกไฟแดง ร้านจะอยู่ซ้ายมือ หาที่จอดข้างถนนได้เลยครับ ร้านอยู่ติดถนนเลยหาไม่ยากครับ

เคยไปอุดหนุนมาแล้ว 2-3 ครั้ง รถแต่งไปกินกันเยอะ เพราะรู้จักน้องตี๋ที่เป็นเซลล์ฮอนด้าน่ะครับ เมื่อก่อนเล่นฮอนด้าเลยพอรู้จักกันครับ แต่ร้านนี้น้องสาวทำอยู่กระมัง ส่วนน้องตี๋เปิดร้านขายของแต่งรถอยู่เลยแยกบางแสนมานิดนึง