ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ติดภารกิจกันหมดเลย เอาใจช่วยให้ทุกคนพ้นผ่านไปได้เน้อ
พักนีออกไปประชุมกะลูกค้าบอ่ยงานเข้าครับ วันนี้ไปโออิชิ พรุ่งนี้ไป อิชิตันครับออกตรอดๆๆ:coolly-0007: อยากจะเสียเบียร์แล้วคราบบบบหาวันว่างๆกันนะครับ:coolly-0026:

คริคริๆๆๆๆๆๆๆ

อ ย า ก ซิ่ ง แ ล้ ว . . . :coolly-0034:

ร อ บ ห น้ า จ ะ ไ ป ใ ห้ ไ ด้ :coolly-0027:

แจ่ม

เออ เมื่อเช้าเจอไอ้ยูบนถนน จำเสียงท่อแม่งได้ ดังปร่องๆๆๆๆๆๆ

แจ่ม

เออ เมื่อเช้าเจอไอ้ยูบนถนน จำเสียงท่อแม่งได้ ดังปร่องๆๆๆๆๆๆ

น่ า จ ะ ล อ ง เ อ า ไ ม้ เ ขี่ ย ๆ ดู ว่ า ใ ช่ ต า ยู จ ริ ง ป่ า ว :coolly-0045:

ไปไหนกันหมดครับ

............................

อยากดื่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ยังอยู่ครับพี่ เสาร์อาทิตย์ 17 18 นี้ ผมไปออกทริปเขาค้อนะพี่น้อง

ใครเสียเบียร์ให้ไว คอแห้งแล้ว
555

แสร๊ดดดดด พฤหัสมีนัดแล้วอ้ะ T-T แต่เดี๋ยวขอดูก่อนๆๆๆ

มาสิพรุ่งนี้:coolly-0007:

มีนัดจริงๆ แล้วอ่ะ พอดีนัดเพื่อนน้องสาว กับพิธีกรชายเพื่อนกรูมาเลี้ยงข้าวแถวบริษัทอ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม