กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันหยุดช่วงปีใหม่..ไปไหนกันบ้างคับ..?!!!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31367
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
นอน นอน แล้วก้อ....นอน.....
ระวังอ้วนนะน้า... :wink:

เดินทางปลอดภัยทุกท่านครับ....:byebye:
ขอบคุณค๊าบบบบบ........แง๊ๆๆๆๆๆๆๆ....:wink:

:sexy_girl: ทั้งเด็ก ทั้งกิ๊ก มีกันไปตลอดทางเลยนะพวกเอ็งเนี่ย

ดีๆ กำไรชีวิต แล้วพอมีเหลือเผื่อ ตรูมั่งป่าววะ เอิ๊กๆๆๆ

อยู่ กทม. เนี่ยแหละไม่ได้ไปไหน เม็ดเงินไปเที่ยวหมดแระ
เต็มเหนี่ยวก็ ไปหัวหิน นั่งดมหอยชาวบ้านดีกว่า
ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

เดินทางปลอดภัย ทุกคน
กลับมาถึง ไม่มีของฝาก
ขอให้ ม.เมีย จับได้

ฮ่า ฮ่า ฮ่า
อธิบายให้แจ่มๆหน่อยจิน้าโจ้... ดมยังไงอ่ะ? :wink:
:biggrin:
ดีนะผมไม่ได้ไปไหนเลยไม่มีอะไรมาฝากได้ เอิ๊กๆ ทำยังกะตัวเองไปไหนแล้วไม่มี
เห้นไปเยือนมันทุกคาเฟ่ย์ ไปมันทุกจังหวัด
อืมมมมม...555555555....:biggrin:

วันนี้ เดินทาง 18.00 น.ครับ..มีใครเดินทาง โคราช-ขอนแก่น-มุกดาหาร โทรมาคุยกันได้ เผื่อมีเพื่อนร่วมทางแถวนั้น ฮิฮิ........
ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพคับน้า...:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน