กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ศุกร์ที่ 1 เมษาชาว Cefiro-Thailand พบกันที่งาน Motor Show ที่ IMPACT เมืองทองธานีครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

มืดๆ จะตามไปนะครับ พี่น้อง
ทำงานหาค่าแก๊ส ก่อน
ตอนนี้มาอยู่หลังรามคำแหงละ
อีเขียวตะโอ๋ขอจองไว้หนึ่งที่จอดนะจ๊ะ

อีเขียวตะโอ๋ขอจองไว้หนึ่งที่จอดนะจ๊ะ

จัดไปพี่โอ๋ ^^

วันนี้แล้วนะค๊าบบพี่น้อง ไปไม่ถูก เจอกันที่บ่อน้ำหลังเมืองทอง 11.00 น. เป็นต้นไป

ฝากคนถ่ายรูปให้ด้วยน่ะครับพี่ๆ ไม่ได้ไปแล้ว ^^ ไปสอบ

เจอกันงานหน้านะ ^^

เจอฝนมา ตั้งก๊ะ
มาจากอุดรยังไม่ได้ล้างเลย
ไปแบบไม่ได้ล้างเลยนะ
เจอกันน้าจะสักทุ่ม ครึ่งละครับ

มาอยู่เลย หรือมาทริปเนี่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน