ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ศุกร์ที่ 1 เมษาชาว Cefiro-Thailand พบกันที่งาน Motor Show ที่ IMPACT เมืองทองธานีครับ

Re: แจ้งกำหนดการ Motor Show ที่ทาง Cefiro-Thailand จะไปร่วมงานครับ

:
coolly-0007:อิอิอิ จัดให้ครับป๋า........

Re: แจ้งกำหนดการ Motor Show ที่ทาง Cefiro-Thailand จะไปร่วมงานครับ

งั้นก้นัดรวมตัวที่มอเตอร์โชว์ เมาอยู่นั่นอะ เช้ามาเดินทางต่อได้เลย..

เอางั้นเลยไหมพี่555+
A31873
กรูกัวสภาพเมิงจะเหมือนงานแต่งไอบอล + แจะ อ่ะดิ๊

ความคิดเข้าท่า

ทางชมรม Cefiro-Thailand จะไปร่วมงาน Bangkok International Motor Show 2011 @ เมืองทองธานี

ในวันศุกร์ที่ 1 เมษายน 2554 เวลา 12.00 น. เป็นต้นไป ถึงเย็นย่ำกันเลยทีเดียว

สถานที่ปีนี้มีการปรับเปลี่ยนให้เหมาะสมขึ้น รองรับเพื่อนสมาชิกได้มากขึ้น

โดยได้ย้ายจากด้านหน้าชาเลนเจอร์ ฮอลล์ มาเป็น ลานจอดรถชั้น 2 อาคารใหม่ชาเลนเจอร์ ด้านติดทางด่วน

โดยจุดนัดพบก็เป็นบริเวณสระน้ำที่นัดเจอกันทุกๆปี เวลา 11.00 น. เพื่อเคลื่อนขบวนเข้าบริเวณลานจอดพร้อมกันในเวลา 12.00 น.

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ปล.ขอให้ขับรถเข้าและออกจากงานกันด้วยความสุภาพด้วยนะครับ

คณะทำงาน Cefiro-Thailand กริ๊บกริ้ววววววว :coolly-0010:
A31069เขร้ อดไปวันที่1มีประชุมแต่เช้า โอ่ว พระเจ้าจอร์ชมันยอดแย่

รับทราบครับ วันที่ 1 เม.ย.ไปช้ากว่ากำหนดการหน่อยนะครับเพราะติดงาน แต่ไปแน่นอน เตรียมเบียร์เย็นๆ ดับร้อนซักกระป๋องนะครับ
A31418 ป๋องเดียวท่าจะไม่พอนา

กรูกัวสภาพเมิงจะเหมือนงานแต่งไอบอล + แจะ อ่ะดิ๊
A31211
เด๋วน้าแกก็ไปตั้งแต่แปดโมง แล้วบ่ายๆเมาแล้วกลับพอดี 555:coolly-0040:

ไปด้วยคนนะ.....

กระป๋องหรือหีบครับป๋า :coolly-0010:
A31069
กระป๋อง ในที่นี้ หมายถึง Cooler ที่มี ก๊อก น่ะ ^_^

อยากไปอ่ะ เอาหลังคาผุไปโชว์ ซะหน่อย แต่ ยังอยู่ช่วงทดลองงาน ใหม่อยู่ คง แห้ว

ความคิดเข้าท่า
A31388
ไม่เคยกลัวครับพี่

เด๋วน้าแกก็ไปตั้งแต่แปดโมง แล้วบ่ายๆเมาแล้วกลับพอดี 555:coolly-0040:

ตรงต่อเวลาไม่ชอบให้ใครรอไง:coolly-0029:

แหมมมมมม ถุยยยยยย:coolly-0004:

น้าอะไปมั่งป่าว...โธ่....:coolly-0040::coolly-0002::coolly-0004::coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:

จะตามไปเก้บภาพตามเคยนะครับ อิอิ

เฮ่อ กว่าจะตามไปคงไม่ทัน น่าจะจัดที่ไบเทค เซ็งๆ

พี่กว่าผมจะเลิกงานก็ปาเข้าไปจะ 6 โมงแล้วอ่าดิครับ

ตามไปทีหลังได้ปล่าวพี่ออย

งานนี้...:coolly-0010:

งานนี้เอากล้องไปแน่ๆ ไม่พลาดเอาเมมไปอีก

พี่กว่าผมจะเลิกงานก็ปาเข้าไปจะ 6 โมงแล้วอ่าดิครับ

a311160ทัน แต่จะมีที่จอดมั๊ย ไม่รับประกันครับ

a311160ได้...มารับด้วย
เด๋วซื้อเหล้ารอ....
:coolly-0017::coolly-0044:

ถ้าว่างจะเเวะไปค่ะ

ขออนุญาตไม่ไปนะครับ เดี๋ยวไปชดเชยให้งานอื่นครับ สัญญา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน