กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สติ๊กเกอร์ รักในหลวง สำหรับทุกท่านครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Wolfman
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
จาปิดโครงการ ป๋มอ่ะ ยังไม่ได้รับเลยนะครับ
ถ้าจาอนุเคราะห์ จัดส่งมาให้ที่หัวหิน
จักเป็นพระคุณยิ่ง จาเอาไปติดรถในโครงการฯ
ที่เพชรบุรีเสียหน่อย

ตอนนี้ผมสานต่อพี่เขียด ด้วยการทำแจกเองอีก ราวๆ 150 ใบ

แจกที่หมู่บ้านอีก 50 ใบ เร็วๆนี้จะไปสานต่อที่ ford และ mlrt ที่ละประมาณ 50 ใบครับ

มาแจ้งใว้เพื่อทราบครับป๋ม....

สติ๊กเกอร์ ยังมีแจกอยู่นะครับ
Up ไปอีกครับ

ขอหนูอีกจักใบแผ่นจะทันมั้ยหน่อ....หนูก็รักพ่อครับ

มาเอาที่ผมก้อได้มีอยู่พอสมควร

จะเอากี่แผ่นละท่าน

โอนค่าส่งไปรษณีย์มาให้ผมก้อแล้วกัน

มาเอาที่ผมก้อได้มีอยู่พอสมควร

จะเอากี่แผ่นละท่าน

โอนค่าส่งไปรษณีย์มาให้ผมก้อแล้วกัน
ไม่ต้องส่งมาเฮียเดี๋ยวผมขึ้นไปเอาเองครับ เก็บไว้ให้ด้วยนะ

อยากได้มั้งครับผมอยู่นครปฐมแต่ผมจะให้ส่งไปบ้านแฟนผมได้มั้ยครับเพราะบ้านแฟนผมอยู่จรัญ

attachment.php

เป็นรูปหัวใจ และมีเลข ๙ อยู่ในรูปหัวใจ สื่อความหมายถึง รัชกาลที่ ๙ ที่อยู่ในหัวใจคนไทยที่รักชาติทุกๆคน

ผมและเพื่อนๆมีความรู้สึกสงสัยเสมอว่า เมื่อมีการขัดแย้งเกิดขึ้น สถาบันกษัตย์จะถูกยกขึ้นมา เพื่อชิงความได้เปรียบ อยู่เสมอ ตามที่ได้เห็นกัน

รักในหลวง-ไม่ยุบสภา, รักในหลวง - ยุบสภา, รักในหลวง - อภิสิทธิ์ อย่าลาออก , รักในหลวง- พาทักษิณกลับบ้าน (อันหลังนี่ อะไรของพ่อมึงหือ?)

ผมและเพื่อนๆเลยมาคิดกันว่า ทำไมเราไม่เป็นพวก "รักในหลวงล้วนๆด้วยใจ" กันบ้าง
ก็เลยเป็นที่มาของความคิดที่จะทำสติกเกอร์แจก ติดให้หมด รถเก๋ง รถเมล์ หรือแม้แต่รถขายส้มตำ (อันนี้ไปติดมาแล้ว มีพยานเยอะ)
โดยผมขอเริ่มกับ cefiro-thailand เป็นที่แรก และ จะขยายต่อไปยัง ชมรมอื่นต่อไป

คิดว่าหลายๆท่านคงได้เห็นผ่านตามาบ้างแล้ว
รุ่นแรกๆที่ทำแจกออกไป จะเป็นงานสำหรับ indoor เน้นกระจายออกไปสู่ public ให้มากที่สุด ซึ่งบางคนก็คงได้รับไปบ้างแล้ว

ที่ผมทำออกมารุ่นนี้ เป็นงานที่ตัดด้วยเครื่อง ตัวสติ๊กเกอร์รับประกัน 2 ปี คุณภาพดีพอที่จะติดรถโดยที่ไม่ทำให้รถที่รักของทุกท่านดูไม่ดี

ผมอยากเชิญทุกๆท่านร่วมเป็นส่วนหนึ่งในโครงการนี้ โดยการติดสติ๊กเกอร์ "ในดวงใจ คนไทยทั้งชาติ" ที่กระจกหลังรถโดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น

ประกาศให้ทุกสายตาบนถนน ว่าในหลวงอยู่ในใจของพวกเราทุกๆคน
และเราทุกคนรักและบูชาท่าน โดยไม่จำเป็นต้องไปร้องโวยวายตามที่ต่างๆให้เป็นที่รำคาญใคร

ข้อแม้ง่ายๆคือเมื่อรับสติ๊กเกอร์ไปแล้ว ผมขอให้ติด มันไม่มีค่าอะไรหรอกครับ ถ้าเอาไปแล้วจะเก็บไว้ในลิ้นชักเฉยๆ

ผมได้ขอให้ A31453-ต้น นิธาน, A31324-เจ๊แนน, A31211 -ออย , A31032- กอล์ฟ และ A31069 - บอล Rookie เป็น กลุ่มที่จะรับผิดชอบในการแจก และ "ติดให้" ในวัน meeting

ซึ่งท่านใดที่ไปร่วมงานก็สามารถติดต่อ ท่านใดท่านนึง เพื่อขอรับไปติดได้เลยครับ

ผมอยากขอความเห็นในส่วนของท่านใดที่ไม่ได้มาร่วมงานและ ต้องการเป็นส่วนนึงในโครงการนี้ ว่ามีวิธีไหนที่จะส่งให้ถึงรถทุกๆท่านได้
เพราะถ้าส่งไปรษณีย์ให้ทุกท่าน ท่าจะหนักเหมือนกันนะครับ

สุดท้ายนี้ ผมขอขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้าสำหรับความร่วมือ ที่จะเป็นส่วนหนึ่งของความรู้สึกดีๆแบบนี้นะครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

Wolfman
ผมสมัครสมาชิกไว้แต่ไม่เคยเข้ามาเลย เพิ่งเข้ามาเห็น sticker นี้ ผมจะขอ soft file มาตัดเองได้ไหมครับ email ผม [email protected] หรือ [email protected]
081-6848988
085-0711688
ขอบคุณครับ
A33 สีดำครับ

ผมสมัครสมาชิกไว้แต่ไม่เคยเข้ามาเลย เพิ่งเข้ามาเห็น sticker นี้ ผมจะขอ soft file มาตัดเองได้ไหมครับ email ผม [email protected] หรือ [email protected]
081-6848988
085-0711688
ขอบคุณครับ
A33 สีดำครับ
เด๋วหาไฟล์ส่งไปให้นะครับ หรือถ้าไม่มีจิง ๆ จะหาภาพตรง ๆ แล้วส่งไปเพื่อ draft แล้วกันครับ

หรือไปรับได้ในงานมิตติ้งที่แดนเนรมิตรวันที่ 12 มีนาคม นี้ก้อได้ครับ

พี่ออยคับ ผมอยากได้บ้างอะคับ วันนั้นพี่ชายผมไป ได้มาอันเดียว ผมอยากได้อะคับ วันที่ 12 รับของได้มั้ยคับ ฝากขอบคุณพี่ออย อีกทีนะคับ:coolly-0044:

พี่ออยคับ ผมอยากได้บ้างอะคับ วันนั้นพี่ชายผมไป ได้มาอันเดียว ผมอยากได้อะคับ วันที่ 12 รับของได้มั้ยคับ ฝากขอบคุณพี่ออย อีกทีนะคับ:coolly-0044:
ที่ผมไม่มีของแล้วครับ ลองติดต่อน้าต้น A31453 ดูนะ

ผมรบกวนขอไฟล์รูปได้ไหมครับ
จะนำไปดำเนินการ ตัด และแจกจ่าย ให้กับเพื่อนๆในกลุ่มน่ะครับ
ขอบคุณครับ
[email protected]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน