กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สละโสดครับ! 17/11/2555 (ที่ราชบุรี) และ 24/11/2555 (ที่โรงเรียนศรีราชา)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31744
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31744

markjbo
Cefiro-Thailand Members
เรียนเชิญพี่ๆน้องๆและเพื่อนๆ cefiro-thailand ร่วมเป็นเกียรติในงานฉลองสละโสดด้วยนะครับ!
วันเสาร์ที่17พย.2555 ที่ราชบุรีครับ ขันหมาก 6:39 นาที กินเลี้ยงเที่ยง(โต๊ะจีน)
และวันเสาร์ที่24 พย.2555 ร่วมรับประทานอาหาร(โต๊ะจีน) ที่หอประชุมโรงเรียนศรีราชา งานเริ่ม6โมงเย็นครับ!
ถ้าไม่ติดธุระอะไรก็ขอเรียนเชิญกันนะครับ! (ขออภัยที่มิได้มาเรียนเชิญด้วยตัวเอง)

แต่งวันเดียวกันเลย ราชบุรีเหมือนกัน ผมอยู่หนองโพ
ยินดีด้วยครับ

มะกี้เห็นว่าที่เจ้าบ่าวซิ่งอยู่แถวบ้านแพ้ว จะตีคู่ทักก็ไม่ทัน รถบัสจี้ตรูดมาติดๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน