กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สละโสดครับ! 17/11/2555 (ที่ราชบุรี) และ 24/11/2555 (ที่โรงเรียนศรีราชา)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31744
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ผ่านไปได้ด้วยดี สำหรับพิธีแต่งที่ราชบุรี เสาร์ที่24นี้ เจอกันที่หอประชุมโรงเรียนศรีราชาครับ 6โมงเย็น!

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ... เช้าวันเสาร์ 24 พี่ที่รู้จัก ก็แต่งที่ศรีราชาลอดด์เหมือนกันครับ วันนี้สงสัยจะวันดี ^^"

เย็นรร. ศรีราชา ใกล้ๆ เลย ระวังรถติดนะครับ มีงานเกาะลอยยย....

ยินดีอีกครั้งครับ...:coolly-0044:

ยินดีด้วยนะค๊าบบบบบบบบบ :coolly-0045:

ใกล้จะตามไปเหมือนกัน ฮร่าๆๆ :coolly-0023:

ขอบคุณครับทุกคน!ใครว่างเรียนเชิญนะครับ! ไม่สนิท! ไม่เป็นไร? ยังไงก็Cef Thaiเหมือนกัน!!!
@ตาหนึ่ง แล้วเจอกันครับ!

ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนที่มาร่วมเป็นเกียรตินะครับ! มีแถมท้ายก่อนกลับด้วย หนุกหนานมาก ขอบคุณคร๊าปปปป!

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน