กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สละโสดครับ! 17/11/2555 (ที่ราชบุรี) และ 24/11/2555 (ที่โรงเรียนศรีราชา)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31744
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เอ้า พี่มาร์ค ยินดีด้วยคร้บผม

ยินดีด้วยครับ. และขอต้อนรับเข้าชมรมใหม่ด้วยครับ อยู่เครือสหพัฒน์ครับ

เรียนเชิญพี่ๆน้องๆและเพื่อนๆ cefiro-thailand ร่วมเป็นเกียรติในงานฉลองสละโสดด้วยนะครับ!
วันเสาร์ที่17พย.2555 ที่ราชบุรีครับ ขันหมาก 6:39 นาที กินเลี้ยงเที่ยง(โต๊ะจีน)
และวันเสาร์ที่24 พย.2555 ร่วมรับประทานอาหาร(โต๊ะจีน) ที่หอประชุมโรงเรียนศรีราชา งานเริ่ม6โมงเย็นครับ!
ถ้าไม่ติดธุระอะไรก็ขอเรียนเชิญกันนะครับ! (ขออภัยที่มิได้มาเรียนเชิญด้วยตัวเอง)

เตรียมรับมือกับโซนบ้านบึงได้เลยพี่มาร์ค...555:coolly-0034:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน