กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สอบถามปัญหาหลังคาซันรูฟ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย jackblack31
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

jackblack31

Registered
อยากถามพี่ ๆ ว่า ท่อยางน้ำทิ้ง ต่อลงตรงไหน ยังไง บ้าง ครับ

ข้างหน้า ลงเสา a ลงไปถึงช่วงไหนของรถ ?

ข้างหลัง ลงตรงไหน แล้วสายไปเก็บไว้ตรงไหน ครับ ?

แล้วร้านไหนทำผ้าหลังคา สวย ๆ บ้างครับ

ปล.ผม อยู่คลองเตย พระราม 4 ขอขอบคุณครับ:coolly-0033:

ด้านหน้า - ท่อต้องปล่อยเลยซุ้มล้อหน้าไปหน่อยครับ ประตูจะได้ไม่ผุ
ด้านหลัง - ปล่อยตรงช่องระบายอากาศหลังด้านในกันชน

ยังไง PM มา เดี๋ยวแนะนำร้านให้อีกทีครับ

ขอบคุณมากครับ แล้วรถผมประกอบกันชน หลังแล้ว ต้องรื้อเยอะไหม

ร้านไหนเดินท่อน้ำ ทำผ้าหลังคา เดินไฟ ที่เดียวจบมีไหมคร้าบ

ขอบคุณมากครับ แล้วรถผมประกอบกันชน หลังแล้ว ต้องรื้อเยอะไหม

ร้านไหนเดินท่อน้ำ ทำผ้าหลังคา เดินไฟ ที่เดียวจบมีไหมคร้าบ
เดินท่อน้ำ เดินไฟ ไปหาพี่สมพรครับ
0831795334
ส่วนผ้าหลังคา ไปหาร้านทำภายในเอา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน