กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สอบถามเรื่องปลั๊กในประตูครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย nissan
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

nissan

Registered
ในประตูหน้า ข้างซ้ายฝั่งคนนั่งครับ มีปลั๊ก อยู่ตัวนึง ใครพอรู้ บ้างครับ คือ ปลั๊ก อะไร ตามรูปนะครับ ขอบคุณครับ

ไฟล์แนบ

41.4 KB · อ่าน: 90
    40.8 KB · อ่าน: 98

ในประตูหน้า ข้างซ้ายฝั่งคนนั่งครับ มีปลั๊ก อยู่ตัวนึง ใครพอรู้ บ้างครับ คือ ปลั๊ก อะไร ตามรูปนะครับ ขอบคุณครับ

ปลั๊กของกระจกมองข้าง ตัว J3 ปรับแสงคับ
ถ้าใช้ตัว J1 J2 J4 ใช้แต่ปลั๊กสีฟ้าตามรูป
ถ้าเป็น JD ใช้ทั้งสองปลั๊ก
งงมั๊ย

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ปลั๊กของกระจกมองข้าง ตัว J3 ปรับแสงคับ
ถ้าใช้ตัว J1 J2 J4 ใช้แต่ปลั๊กสีฟ้าตามรูป
งงมั๊ย
ขอบพระคุณ มากๆเลย นะครับ คือปกติ มันก้อ ไม่ได้ต่ออะไรไว้ใช่มั๊ย ครับ ผมนึกว่า มีตัวไร หาย ไป อ่ะครับ สบายใจแล้ว ขอบคุณมาก ตอนนี้ ช่วง ไล่เช็คอ่ะครับ ไม่แน่ใจอู่สี ครับว่าทำไร ผมหายไปอีกหรือป่าว วิตกจริต อ่ะครับ:coolly-0005:

ยิ่งถ้าแกะแผงใต้คอพวงมาลัย จะมีปลั้กเพียบเลยที่ลอยไว้อ่ะ.เพียงแต่รถบ้านเราไม่มี OPTION พิเศษเท่านั้น

งงมั๊ย

งั้นของพี่เกรียงใช้กี่ปลั๊กอะครับ
:coolly-0046:

งั้นของพี่เกรียงใช้กี่ปลั๊กอะครับ
:coolly-0046:

ของผลใช้ปลั๊กเดียวคับเสี่ยตาล .................สีขาวๆ

ปล.เพิ่มเติมอีกนิดนึงคับ อันที่จิงปลั๊กตัวสีฟ้าเสียบไปก้อไม่ได้ใช้อะไรถ้ากระจกมองข้างไม่ได้เป็นตัว J2 (สามารถละลายฝ้าได้ มันมีมาก้อจับเสียบให้ครบๆ จะไม้ไม่แกว่งกระทบกับประตูเสียงดัง เวลาขับรถ 555) ตามความคิดผมน่ะ
ก้ออย่างที่ป๋าลองว่านั่นแหละครับ มันมีปลั๊กที่ทำเผื่อไว้อีกเยอะแยะ อันไหนในรถไม่มีก้อปล่อยมันไว้

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน