กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

** สุดยอด อึ้ง..ทึ่ง..เสียวสุดๆ .....ที่ Life Park

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย HAYABUSA
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

** เชิญครับ..เข้ามาแล้วให้พนักงาน ว.หาพี่วัชเลยครับ ชาว Cef.ทุกชมรม พิเศษ..สุด..สุด..ครับ

พี่ธวัชครับถ้าพาครอบครัวไป พักที่Life Park ถ้าจะดูสตว์มันไกลกันไหมครับ

** ไม่ไกลครับ...จาก Life Park อีก 3โล ถึงหน้าด่าน..แล้วขึ้นเขาไปอีก 12 โล ถีงที่ทำการ..จองรถส่องสัตว์ที่นั่นได้เลย รอบสุดท้าย ทุ่มครึ่ง ใช้เวลาส่องสัตว์ประมาณ 2-3ชั่วโมง..ถ้ามาโทรบอกได้เลย..จะหาที่พักถูกๆดีๆให้ครับ..ถ้ากรีนเนอรี่แพงไป...

ไปมาแล้วตอนสงการณ์ บรรยากาศดีมาก ห้องพักสวยพอควร(เลือกแบบถูกสุดน่ะ) มีแบบบ้านพักเป็นหลังดูจากด้านนอกน่าพักดี มีสระว่ายน้ำและเครื่องเล่นในสระน่าเล่น แต่บัตรเล่นสระว่ายน้ำแพงมาก เครื่องเล่นโดยรวมก็น่าเล่นหลายอย่งแต่แพง แนะนำให้ซื้อเป็นแพ็กเก็ตรวมสระว่ายน้ำบวกเครื่องเล่นด้วยจะถูกลงมาเยอะ ตอนหัวค่ำมีร้านอาหารของรีสอร์สอาหารน่าทานเยอะเด่นๆเลยพวก สเต็กนะ ถัดจากร้านอาหารเป็นบาร์นั่งจิบเครื่องดืม บรรยากาศดีสบายๆเปิดเบาๆ นั่งฟังเพลงไปจิบเครื่องดืมไป มีโต็ะสนุ๊ก ด๊าสบอร์ด บริการคล้ายๆบาร์เมืองนอกเลย สรุปเป็นที่ๆ น่าไปพักอีกที่หนื่ง ถ้ามีเด็ก น้อง ลูก หลานไปด้วย ต้องชอบแน่ ว่าจะไปพักอีกรอบถ้าสะดวก ที่นี่ต้องจองกห้องกันเดือนๆ เต็มอยู่ตลอด

**** ทำไมไม่โทรหาผมล่ะ...เครื่องเล่นจะได้ถูกลงอีก...ไม่รู้ใช่ Cef.คันสีดำ หรือเขียวหรือเปล่านี่หล่ะ...ผมไปยืนดูอยู่

ไปใช้บริการมาแล้ว(แค่นิดๆหน่อยๆ)เสียวได้ใจดีคับ รอบหน้าขอไปใช้บริการแบบเต็มๆนะคับ..:coolly-0003:

ช่วงสิ้นปีมีโปรแกรมแถวเขาใหญ่เหมือนกันคับ
ไปแบบครอบครัวใหญ่เรยอ่ะ ร่วม 20 คน
เด๋วคงได้รบกวนน้าวัชแน่ๆเรย..ไงจาโทรหานะคับ
:coolly-0009:

ช่วงสิ้นปีมีโปรแกรมแถวเขาใหญ่เหมือนกันคับ
ไปแบบครอบครัวใหญ่เรยอ่ะ ร่วม 20 คน
เด๋วคงได้รบกวนน้าวัชแน่ๆเรย..ไงจาโทรหานะคับ :coolly-0009:
** มาเลยน้า.....ช่วงนั้นอากาศสุดยอด..ถ้าจะให้หาที่พักให้บอกเด้อ..ต้องจองค่อนข้างนาน..หน้าหนาวที่เขาใหญ่คนมากจริงๆ...เจอกันครับ...:coolly-0031:

ผมเพิ่งพาหลานไปเล่นมาเมื่อวันจันทร์ลืมโทรหาพี่เลย ผมอยู่หมู่บ้าน woodpark คับ แต่รอบนี้ไม่ได้เอาเซฟขึ้นมาจอดหนี่น้ำอยู่ที่กรุงเทพ ยังไงไปรอบหน้าจะไม่ลืมกริ้งกร้างไปคับ

ผมเพิ่งพาหลานไปเล่นมาเมื่อวันจันทร์ลืมโทรหาพี่เลย ผมอยู่หมู่บ้าน woodpark คับ แต่รอบนี้ไม่ได้เอาเซฟขึ้นมาจอดหนี่น้ำอยู่ที่กรุงเทพ ยังไงไปรอบหน้าจะไม่ลืมกริ้งกร้างไปคับ
คราวหน้ามาอย่าลืมโทรหานะครับ ผมมีพี่สนิทอยู่ใน Wood Park หลายคนครับ...

** ไม่ไกลครับ...จาก Life Park อีก 3โล ถึงหน้าด่าน..แล้วขึ้นเขาไปอีก 12 โล ถีงที่ทำการ..จองรถส่องสัตว์ที่นั่นได้เลย รอบสุดท้าย ทุ่มครึ่ง ใช้เวลาส่องสัตว์ประมาณ 2-3ชั่วโมง..ถ้ามาโทรบอกได้เลย..จะหาที่พักถูกๆดีๆให้ครับ..ถ้ากรีนเนอรี่แพงไป...

แล้วมีส่องสาวๆๆไม่เพ่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน