ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุพรรณ..เชิญทางนี้

popza

Registered
LV
0

มีใครอยู่สุพรรณกันบ้างรึเปล่าครับ เห็นขับกันหลายคันเลย
ร้าน ต๋องเป็ดพะโล้

หลังว.อาชีวะสุพรรณฯ ถ.ขุนไกร

ป๊อบครับ ของผม สีเขียวก้านมะลิ ใครมาแถวนี้แวะคุยกันได้คร้าบ.....:biggrin: :tongue:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

เห็นมีเซฟสวยๆหลายคันนะที่สุพรรณอ่ะ
ไปที่ไรเจอทุกที...อิจฉารถสวยน่ะ..:wink:

เกือบอยู่สุพรรณคับ ดันมาเกิด กทม.
อยู่บางลี่คับ ไม่ค่อยได้กลับไป(น้ำมันแพง)555
ตอนนี้สถิตอยู่แถว นนท์/ตลิ่งชัน

ผมไป สุพรรณบ่อย อะคราบ พี่อยู่แถวไหนอ่ะคราบ

ผมไม่รู้ผมไม่เกี่ยว ผมไปซื้อเกี๋ยวให้ปู อ่ะคราบ

สวัสดี ชาวสุพรรณ ค่ะ :tongue: :biggrin: :byebye: :redface:

สวัสดี ชาวสุพรรณ ค่ะ :tongue: :biggrin: :byebye: :redface:
jhaeซาหวัดดีทุกคนคร้าบ....... A 31686 บอกว่าบ้านอยู่บางลี่ อยู่แถว"หนคร้าบ ตอนแรกผมก็อยู่บางลี่เหมือนกาน.......ส่วนตาโต๊ส ถ้ามาไม่ถูก เดี๋ยวจะให้ตำรวจไปรับเอามั้ย หรือจะให้ น้าแม็กไปรับ บรื๋ออออ ...(ขออภัยด้วยนะครับน้าแม็ก) :eeek: :eeek: :biggrin: :biggrin: ..ยินดีต้อนรับทุกท่านคร้าบบบ..

สวัสดีคับชาวสุพรรณ:byebye:
พี่ชายพี่สาวผมอยู่สุพรรณคับ (ด่านช้าง)
เด๋ววันไหนไปเที่ยว "ด่านช้างแคมป์ปิ้งเฮ้าส์" จะแวะไปทักทายคับ:sweet_kiss:
(มันไกล้กันรึเปล่าหว่า):burn:

พี่ชายพี่สาวผมอยู่สุพรรณคับ (ด่านช้าง)
เด๋ววันไหนไปเที่ยว "ด่านช้างแคมป์ปิ้งเฮ้าส์" จะแวะไปทักทายคับ:sweet_kiss:
A31482จะไปด่านช้างหรือว่าสามชุกถ้ามาทาง ถนนตลิ่งชัน-สุพรรณบุรี ต้องผ่านบ้านผมก่อนครับแวะมาทักทายได้ ผมอยู่ใกล้ๆตลาด....ส่วนสถานบริการกับสถานบันเทิงแจ่มๆ นี่หมายถึงร้านเครื่องเสียงกับร้านขายหลอดไฟใช่มั้ย :biggrin: มีเพียบเรย จะเอาหลอดเล็ก หลอดใหญ่ สปอตไล้ท์ หรือซีนอน มาเลือกดูตามต้องการเรยยค้าบ อิอิ..

ตาโต๊สจะมาเมื่อไหร่เอ่ย มีป้ายแดงเหลืออยู่อีก1ขวดค้าบแช่เย็นไว้ ขวดแข็งโป๊กเรยยย

:eeek:ถามผมนี่.ผ๋มเขยสุ๊พั๊น......อยู๋ส๋ามชุ๊ก:tongue: หั้ดโถ๊ะ พู๊ดแล๊วจะห๋าว้าคุ๋ย
A31743ได้เสีย............
ชวนกูด้วย รอบนี้กูไป....

A31482
ใช่ไอ้อันเงียบๆที่เคยถ่ายรูปมาอวดป่าววะ

ใช่ไอ้อันเงียบๆที่เคยถ่ายรูปมาอวดป่าววะ
A31386เออ นั่นแหละ ที่มันบอกเมียมันว่าไปคนเดียว แต่รูปถ่าย
ที่ถ่ายมา มีรูปมันตลอดเลย แล้วใครถ่ายให้มันวะ...

จขกท....คราบ ผมไม่รู้ว่าบ้าน จขกท...อยู่แถวไหน:burn:

และไอ้ป้ายแดง อ่ะ มันคืออะไร.....:wink:

ปล....อยากกินเป็ด :cry: :cry: :cry:

จขกท....คราบ ผมไม่รู้ว่าบ้าน จขกท...อยู่แถวไหน:burn:

และไอ้ป้ายแดง อ่ะ มันคืออะไร.....:wink:

ปล....อยากกินเป็ด :cry: :cry: :cry:
A31819ป้ายแดงคือเรดคับ เรด เหล้าชเลย รีบมาสังหารซะ แล้ว จขกท มันอะไรหว่า:verwirrt: :verwirrt:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน