กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หัวเทียนเครื่อง Rb20 เราถอดเปลี่ยนเองได้หรือเปล่าคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31798
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31798

Cefiro-Thailand Members
ผมเคยใช้พวกเครื่องsr มันเป็นสายหัวเทียนถอดเปลี่ยนง่ายอ่ะคับ แต่เคื่องrb รู้สึกจะเป็นไดเร็คคอย มันถอดเปลี่ยนเองยากไหม๊คับ ใช้บล๊อคเบอร์อะไรถอดอะคับ แล้วผมจะใช้หัวเทียนอิริเดียมต้องเป็นเบอร์อะไรคับ ........

ถอดไม่ยากครับ ยกคอร์ยออกมาทั้งยวง จำไม่ได้น๊อตเบอร์อะไร 10 มั๊ง
ถ้าถอดทีละตัวมันลำบาก แล้วก็ซื้อบล็อคหัวเทียนมาไขออกครับ แค่นั้นแหละ

เบอร์ 12 ครับ ถอดออกทั้งราวเลย ราวละ 3หัวอ่ะ

เบอร์ 12 ซื้อเป็นตัว T ยาวๆนะครับ ไม่งั้นลำบากแน่ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน