กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หัวเทียน A32 ปี97

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย mechomngam
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
M

mechomngam

รถเซฟิโร่A32ปี97 ใช้เชื้อเพลิง เบนซิน+แก๊ส ควรใช้หัวเทียน ยี่ห้ออะไร เบอร์อะไรครับที่ใช้แล้วมันไม่เป็นผลร้ายต่อเครื่องนะครับ สมาชิกท่านใดขายผ่านเว็บหรือแนะนำร้านที่ขายส่งทาง พกง. ช่วยแนะนำหน่อยครับอยู่นครปฐมถามหลายร้านบอกต้องสั่งและใช้ของตามสเปคและรุ่นของรถ ตกหัวละ 500 บ.ถ้า 0 เอา 590 ยังไม่รวม Vat เพื่อนๆท่านใดมีที่ถูกกว่านี้โปรดแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

มันไม่เหมือนชาวบ้านเค้าอะครับ ถ้าจำไม่ผิดนะ ต้องสั่งเอาอะครับ 500ไม่แพงแล้วครับ
ถ้าเอาชัวร์ๆ เบิก0เลยครับ เพราะมันจะรับประกันของด้วย

เบิกศูนย์ หัวละ 800กว่าบาทครับ ซื้อ ข้างนอกดีกว่า NGK Platinum เบอร์ 6 ครับ สเปคเดียวกะ 20 โบ นิสสันชอบ ใช้เบอร์ 6 อ่ะ มะรู้ทามมาย ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน