กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หาใยแก้วที่สำหรับทำไฟเบอร์ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31453

ก็กูนี่ไง.. ผู้ชายดีๆ
Staff Member
Administrator
Cefiro-Thailand Members
Registered
ใครพอมีอยู่บ้าง รบกวนขอซื้อต่อหน่อยครับ
พอดีจะเอามาทดลองทำอะไรเล่นหน่อย
ต้องการใช้ไม่เยอะครับ อยากได้กว้างซักฟุต
ยาวซักเมตร 2 เมตรครับ

หรือเจอที่ร้านแถวไหนยังไง บอกก็ได้นะครับ

มีเป็นชุดคิทขายนะพี่ต้น แถวตรงข้ามศรีปทุมอะ ชุดละ 150
มีใยแก้ว เรซิ่น น้ำยาทำแข็ง ซื้อมาแล้วใช้ได้เลย

เอามาทำคาร์นาร์ดเล่นๆ ขำๆ ยังได้

ร้านแถว ศิริราช ครับ มีทุกอย่าง น้ำยา ผ้า ผ้าลายก็มี อยู่เยื้องๆ กับ กรมคุมประพฤติ ครับ

มีคับอยู่ที่บ้าน มาเอาเลย มีอยู่ผืนนึง ยาวๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน