กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

//// หา ปั๊มลม 1/2 - 1 เเรง ขนาดถังลม 64 - 92 ลิตร

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311055
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311055

Nawin Lan lawel
Cefiro-Thailand Members
//// หา ปั๊มลม 1/2 - 1 เเรง ขนาดถังลม 64 - 92 ลิตร ใครมีหรืออยากขายต่อ รบกวน ทิ้งเบอร์โ?รพร้อมรูปไว้ครับ ไม่จำกัดยี่ห้อ เเค่ใช้งานได้พอ ขอราคาย่อมเยาครับ

ผมมี รุ่น2สูบใช้กับมอเตอร์ 1/2-1 แรง แต่ขนาดถังไม่แน่ใจ (ไม่มีมอเตอร์นะ)สนใจอย่างไรดูของที่ลำลูกกา หรือรอดูรูปวันเสาร์ครับ ขอขาย 4,500 บาท

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน