ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากขอแรงให้ช่วยกันลบกระทู้

A31449

SAENG THAI SHOP
Cefiro-Thailand Members
LV
0

ผมก็เป็นคนนึ่งที่ขายของในนี้ และก็ซื้อของจากสมาชิกในนี้ ครับผมอยากขอแรงจากสมาชิกที่ลงขายครับ ถ้าขายได้แล้วอยากให้กันลบกระทู้ทิ้งครับ อย่าไปนั้งแก้ไขหรือลง ว่า ขายแล้วครับ แล้วรอให้ใครมาลบให้เลยครับ เท่าที่ผมคุยกับพี่ๆหลายๆท่านที่ดูแล เวป ทุกท่านก็มีหน้าที่การงานที่ต้องทำกันทุกคน เขาได้เสียสระเวลามาดูแลให้ บางที่ผมว่าถ้าทุกคนช่วยกันรับผิดชอบในสิ่งที่ตัวเองลงขายบางก็น่าจะดีครับ

ปล.ถ้าใครเห็นว่าไม่จำเป็นต้องลบ ผมคงต้องขอโทษมาไว้ใน ณ.ที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณน้องเบ็นซ์ที่เสนอแนะ
การลบหรือไม่ลบขึ้นอยู่กับสำนึกของแต่ละคนครับ แต่ถ้าไม่ลบเมื่อทีมงานผู้ดูแลแต่ละบอร์ดมาเจอะเจอเค๊าก็จะลบให้ครับ หรือพี่เองมาเจอและมีเวลาสะดวกก็จะลบให้ครับ
ทั้งนี้ ด้วยข้อมูลที่มีเยอะมีผลกระทบต่อความเร็วของเว็ปพอสมควร (แบบว่าบ้านเล็กครับที่เก็บของเลยน้อยไปด้วย) แต่ไม่ซีเรียสเพราะวัตถุประสงค์ของชมรมต้องการช่วยเหลือ/แลกเปลี่ยนประสบการณ์แด่คนที่มีใจรักในรถรุ่นเดียวกันครับ เหนื่อยหน่อยเพื่อพี่น้องไม่เป็นไร แต่อย่ามีอะไรมากระทบจิตใจแล้วกัน อ่อนไหวง่ายครับ

ขอบคุณน้องเบ็นซ์ที่เสนอแนะ
การลบหรือไม่ลบขึ้นอยู่กับสำนึกของแต่ละคนครับ แต่ถ้าไม่ลบเมื่อทีมงานผู้ดูแลแต่ละบอร์ดมาเจอะเจอเค๊าก็จะลบให้ครับ หรือพี่เองมาเจอและมีเวลาสะดวกก็จะลบให้ครับ
ทั้งนี้ ด้วยข้อมูลที่มีเยอะมีผลกระทบต่อความเร็วของเว็ปพอสมควร (แบบว่าบ้านเล็กครับที่เก็บของเลยน้อยไปด้วย) แต่ไม่ซีเรียสเพราะวัตถุประสงค์ของชมรมต้องการช่วยเหลือ/แลกเปลี่ยนประสบการณ์แด่คนที่มีใจรักในรถรุ่นเดียวกันครับ เหนื่อยหน่อยเพื่อพี่น้องไม่เป็นไร แต่อย่ามีอะไรมากระทบจิตใจแล้วกัน อ่อนไหวง่ายครับ
A31418
:coolly-0033: :coolly-0041::coolly-0042:

ขอบคุณครับ ของส่วนรวมก็อยากให้ส่วนรวมช่วยกันครับ ดีกลับทุกฝ่าย

:coolly-0005::coolly-0009:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอบคุณมากครับ ผมคนนึงอ่ะ ที่ต้องคอยดูแลและลบกระทู้พวกนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน