กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากขอแรงให้ช่วยกันลบกระทู้

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31449
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31449

SAENG THAI SHOP
Cefiro-Thailand Members
ผมก็เป็นคนนึ่งที่ขายของในนี้ และก็ซื้อของจากสมาชิกในนี้ ครับผมอยากขอแรงจากสมาชิกที่ลงขายครับ ถ้าขายได้แล้วอยากให้กันลบกระทู้ทิ้งครับ อย่าไปนั้งแก้ไขหรือลง ว่า ขายแล้วครับ แล้วรอให้ใครมาลบให้เลยครับ เท่าที่ผมคุยกับพี่ๆหลายๆท่านที่ดูแล เวป ทุกท่านก็มีหน้าที่การงานที่ต้องทำกันทุกคน เขาได้เสียสระเวลามาดูแลให้ บางที่ผมว่าถ้าทุกคนช่วยกันรับผิดชอบในสิ่งที่ตัวเองลงขายบางก็น่าจะดีครับ

ปล.ถ้าใครเห็นว่าไม่จำเป็นต้องลบ ผมคงต้องขอโทษมาไว้ใน ณ.ที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณน้องเบ็นซ์ที่เสนอแนะ
การลบหรือไม่ลบขึ้นอยู่กับสำนึกของแต่ละคนครับ แต่ถ้าไม่ลบเมื่อทีมงานผู้ดูแลแต่ละบอร์ดมาเจอะเจอเค๊าก็จะลบให้ครับ หรือพี่เองมาเจอและมีเวลาสะดวกก็จะลบให้ครับ
ทั้งนี้ ด้วยข้อมูลที่มีเยอะมีผลกระทบต่อความเร็วของเว็ปพอสมควร (แบบว่าบ้านเล็กครับที่เก็บของเลยน้อยไปด้วย) แต่ไม่ซีเรียสเพราะวัตถุประสงค์ของชมรมต้องการช่วยเหลือ/แลกเปลี่ยนประสบการณ์แด่คนที่มีใจรักในรถรุ่นเดียวกันครับ เหนื่อยหน่อยเพื่อพี่น้องไม่เป็นไร แต่อย่ามีอะไรมากระทบจิตใจแล้วกัน อ่อนไหวง่ายครับ

ขอบคุณน้องเบ็นซ์ที่เสนอแนะ
การลบหรือไม่ลบขึ้นอยู่กับสำนึกของแต่ละคนครับ แต่ถ้าไม่ลบเมื่อทีมงานผู้ดูแลแต่ละบอร์ดมาเจอะเจอเค๊าก็จะลบให้ครับ หรือพี่เองมาเจอและมีเวลาสะดวกก็จะลบให้ครับ
ทั้งนี้ ด้วยข้อมูลที่มีเยอะมีผลกระทบต่อความเร็วของเว็ปพอสมควร (แบบว่าบ้านเล็กครับที่เก็บของเลยน้อยไปด้วย) แต่ไม่ซีเรียสเพราะวัตถุประสงค์ของชมรมต้องการช่วยเหลือ/แลกเปลี่ยนประสบการณ์แด่คนที่มีใจรักในรถรุ่นเดียวกันครับ เหนื่อยหน่อยเพื่อพี่น้องไม่เป็นไร แต่อย่ามีอะไรมากระทบจิตใจแล้วกัน อ่อนไหวง่ายครับ

:coolly-0033: :coolly-0041::coolly-0042:

ขอบคุณครับ ของส่วนรวมก็อยากให้ส่วนรวมช่วยกันครับ ดีกลับทุกฝ่าย

:coolly-0005::coolly-0009:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอบคุณมากครับ ผมคนนึงอ่ะ ที่ต้องคอยดูแลและลบกระทู้พวกนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน