กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยาก maintenance แก๊สใหม่ทั้งระบบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kaew123
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

kaew123

Registered
ตอนแรกผมกะจะไปทำกับ พี่ศิวเดช แต่เพิ่งรู้ว่าแกเสียชีวิต ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
เลยอยากให้พี่ช่วยแนะนำร้านฝีมือดีๆ ให้ทีครับ ผมอยู่แถวประเวศครับ

รถผม Isuzu เครื่อง 1j gte ติดแก๊สหัวฉีด AG หม้อต้ม Magic III ติดมา 3 ปี
ไม่เคยทำอะไรเลย ตอนนี้เริ่มมีอาการงอแงบ้างแล้วครับ

1 ขับอยู่ดีๆก็เปลี่ยนเป็นน้ำมันเอง ทั้งทีแก๊สเต็ม
2. นานๆได้กลิ่นแก๊สเข้ารถที

ช่วยแนะนำร้านให้ด้วยนะคร้าบบบบ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน