กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยู่เชียงใหม่ครับ หากลุ่มไม่ได้

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย namton44
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ดีครับที่ได้รู้จักพอดีผมเอารถลงไปที่เชียงใหม่บ่อยๆเพราะบ้านเมียอยู่ที่นั้นรู้จักตําบลป่าแดดมัยเอาไว้มาเป็นสมาชิกแล้วเจอกัน
บ้านมึงอยู่พม่าเหรอ ถึงลงไปเชียงใหม่อะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน