กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฮาๆ ขำๆ ....... ไม่ดูไม่ได้แล้ววว ^________^

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311078
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311078

Cefiro-Thailand Members
ทำเองเล่นเอง ไม่ใช้แสตนด์อิน:coolly-0028:
ถ้าดูแล้วชอบ ว่างๆรบกวนช่วยเข้าไปโหวตให้เพื่อนแน็กหน่อยนะค่ะ แหะๆ
โหวตได้วันละ 1 ครั้งนะค่ะ ใน facebook ปาร์ตี้ค่ะ

ขอบคุณมากคร่าาาาาาาา
:coolly-0033::coolly-0009:

ตามลิงค์เลยค่ะ
http://apps.facebook.com/contestshq/contests/120967/voteable_entries/26056632

http://www.youtube.com/watch?v=ZgTgqQCpUQY&feature=player_embedded

ฮามากมายยยครับ :coolly-0010:
เด๋วไว้กลับมาดูใหม่

เอิ้กส์ๆๆ เดี๋ยวเอาของที่ทำงานเก่ามาให้ดูบ้างดีมั้ยเนี่ย 55

สุดยอดเลยอะ โดยส่วนตัวผม เคยก๊อปเอ็มวีเพลงนี้ไปเต้นในงานบริษัท ยากกว่าจะเต้นลงตัว

ขอบอกว่าคนนี้ เหมือนมากอะ คนเดียวเหมาหมดทุกท่า

555++

โหวตให้แล้วนะ ฮามากก

เอ็มวีน่ารัก ขอแชร์ไปให้โหวตกันด้วยนะแน๊ก

แต่เสียดายตอนเซนเซอร์ น่าเซนเซอร์เงาในสระน้ำด้วยเนอะ

ชอบอะ

ฮามากมายยยครับ :coolly-0010:
เด๋วไว้กลับมาดูใหม่

ขอบคุณค่ะ อย่าลืมโหวตนะค่ะ

เอิ้กส์ๆๆ เดี๋ยวเอาของที่ทำงานเก่ามาให้ดูบ้างดีมั้ยเนี่ย 55

เด่อ โชว์เองเลยดิ๊....

โหวตแล้วคับ โอเคเลยคับ เพลง+เอ็มวี แจ๋วจิงๆ:coolly-0010:
ขอบคุณจ้าาาาา

สุดยอดเลยอะ โดยส่วนตัวผม เคยก๊อปเอ็มวีเพลงนี้ไปเต้นในงานบริษัท ยากกว่าจะเต้นลงตัว

ขอบอกว่าคนนี้ เหมือนมากอะ คนเดียวเหมาหมดทุกท่า

555++

โหวตให้แล้วนะ ฮามากก

เอ็มวีน่ารัก ขอแชร์ไปให้โหวตกันด้วยนะแน๊ก

แต่เสียดายตอนเซนเซอร์ น่าเซนเซอร์เงาในสระน้ำด้วยเนอะ

ชอบอะ

เพื่อนแน็กมันออกแนวบ้า...แต่มันตีกลองเจ๋งอยู่นะ
ขอบคุณด้วยนะจ๊ะ

ปล.เพิ่งเห็นเงาในน้ำ เหอๆ

รบกวนช่วยหน่อยนะค่ะ....ใกล้โค้งสุดท้ายแล้วค่ะ
โหวตได้วันละครั้งนะค่ะ

ขอบพระคุณมากมายคร่าาาาาาาาาาาาาาาาาาา
:coolly-0044:

อ้าว ๆ คิดว่าได้ครั้งเดียว เดี๊ยวเข้าไปโหวตอีก ชอบ ๆ

ขอขอบคุณพ่อแม่พี่น้องกองเชียร์ทุกท่านที่โหวตให้นะค่ะ

...เจ้าของ vdo ได้รางวัลที่ 1 จากปาร์ตี้ค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะ... :coolly-0005:

ขอขอบคุณพ่อแม่พี่น้องกองเชียร์ทุกท่านที่โหวตให้นะค่ะ

...เจ้าของ vdo ได้รางวัลที่ 1 จากปาร์ตี้ค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะ... :coolly-0005:
เอาของรางวัลมาขาย แล้วไปกินเลี้ยงกัน 55 :coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน