กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เข้า web ไม่ได้ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31878
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31878

Cefiro-Thailand Members
เพื่อนฝากแจ้งครับ ว่าเข้า web จาก สิงคโปร์ไม่ได้ครับ เมื่อก่อนเคยเข้าได้ครับ รบกวนช่วยหน่อยได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ :coolly-0033::coolly-0033:

เครื่องที่บ้านป๋มตอนนี้ก็เข้าไม่ได้ แต่ดันเข้าเว็ปอื่นได้ เป็นทั้ง 2 เครื่องเรยง่ะ
งงจิงๆ...ต้องมาเล่นเครื่องในออฟฟิศแทน...เง้อออออ!!!..:coolly-0011::coolly-0027:

น่าจะเป็นที่ตัวผู้ให้บริการ อินเตอร์เนตหล่ะครับ ตอนนี้ tot ก็ไม่ได้อีกเช่นเดิม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน