ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เข้า web ไม่ได้ครับ

A31878

Cefiro-Thailand Members
LV
0

เพื่อนฝากแจ้งครับ ว่าเข้า web จาก สิงคโปร์ไม่ได้ครับ เมื่อก่อนเคยเข้าได้ครับ รบกวนช่วยหน่อยได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ :coolly-0033::coolly-0033:

เครื่องที่บ้านป๋มตอนนี้ก็เข้าไม่ได้ แต่ดันเข้าเว็ปอื่นได้ เป็นทั้ง 2 เครื่องเรยง่ะ
งงจิงๆ...ต้องมาเล่นเครื่องในออฟฟิศแทน...เง้อออออ!!!..:coolly-0011::coolly-0027:

น่าจะเป็นที่ตัวผู้ให้บริการ อินเตอร์เนตหล่ะครับ ตอนนี้ tot ก็ไม่ได้อีกเช่นเดิม

ล่าสุดนี่เข้าได้แร้วค๊าบบบบบ....:coolly-0045:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน