กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เครื่อง 12v ขนาด รูใน Mix เท่าไหร่ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย aeksiri
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

aeksiri

Registered
รบกวนสอบถามครับ เครื่อง 12v ขนาด รูใน Mix เท่าไหร่ครับ และอัตราความสิ้นเปลืองปกติอยู่ที่เท่าไหร่ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน